NSWECKY Senior Member Joined Feb 22, 2013 Posts 140 Reaction score 246 Feb 22, 2013 #1 Habari wana jf,mm ni mgeni humu
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,961 Reaction score 13,937 Feb 22, 2013 #2 Karibu sana JF mkuu.
Spider JF-Expert Member Joined Feb 13, 2011 Posts 1,641 Reaction score 558 Feb 22, 2013 #3 karibu sana jf
The Son JF-Expert Member Joined Jul 30, 2012 Posts 459 Reaction score 59 Feb 22, 2013 #4 Karibu mgeni.
M mitutwe pazi Senior Member Joined Feb 16, 2013 Posts 150 Reaction score 28 Feb 22, 2013 #5 Ingia tu usiogope...humu amani tu!
NSWECKY Senior Member Joined Feb 22, 2013 Posts 140 Reaction score 246 Feb 22, 2013 Thread starter #6 Ulimakafu said: Karibu sana JF mkuu. Click to expand... Ahsante mkubwa,nimeshakaribia
NSWECKY Senior Member Joined Feb 22, 2013 Posts 140 Reaction score 246 Feb 22, 2013 Thread starter #7 Spider said: karibu sana jf Click to expand... Ahsante sana
NSWECKY Senior Member Joined Feb 22, 2013 Posts 140 Reaction score 246 Feb 22, 2013 Thread starter #8 The Son said: Karibu mgeni. Click to expand... Ahsante sana mwenyeji wangu
NSWECKY Senior Member Joined Feb 22, 2013 Posts 140 Reaction score 246 Feb 22, 2013 Thread starter #9 mitutwe pazi said: Ingia tu usiogope...humu amani tu! Click to expand... Nashukuru sana,ahsante kwa kunikaribisha
mitutwe pazi said: Ingia tu usiogope...humu amani tu! Click to expand... Nashukuru sana,ahsante kwa kunikaribisha
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Feb 22, 2013 #10 NSWECKY said: Habari wana jf,mm ni mgeni humu Click to expand... Karibu sana jamvini mgeni.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,325 Reaction score 111,538 Feb 23, 2013 #11 NSWECKY said: Habari wana jf,mm ni mgeni humu Click to expand... Karibu sana JF...