A Abibu Member Joined Oct 24, 2011 Posts 7 Reaction score 1 Oct 30, 2011 #1 jamani tanesco wanakera!!!!!!!!! Mara wamesema mgao miezi 3 hakuna ,sasaivi wanakata umeme ghafla tu na kuurudisha HAWAJUI VYOMBO VYETU VINAUNGUA????? Waache hiyo tabia.
jamani tanesco wanakera!!!!!!!!! Mara wamesema mgao miezi 3 hakuna ,sasaivi wanakata umeme ghafla tu na kuurudisha HAWAJUI VYOMBO VYETU VINAUNGUA????? Waache hiyo tabia.
W wakomong'we Member Joined Oct 28, 2011 Posts 30 Reaction score 2 Oct 30, 2011 #2 Hawa hawana sera tofauti na MAGAMBA
B Bajabiri JF-Expert Member Joined Jan 1, 2011 Posts 9,727 Reaction score 1,214 Oct 30, 2011 #3 Nilileta post hapa kuwa MALIMA kathema umeishaaaa
B Bajabiri JF-Expert Member Joined Jan 1, 2011 Posts 9,727 Reaction score 1,214 Oct 30, 2011 #4 wakomong'we said: Hawa hawana sera tofauti na MAGAMBA Click to expand... wanatekeleza ilan ya chama