Mgambo wanapo amua kunyanyasa raia

Mgambo wanapo amua kunyanyasa raia

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Posts
13,786
Reaction score
2,104
3.JPG


Askari wa Mgambo wakimkamata mama aliye kuwa akijiuzia bidhaa ndogo baada ya msoto wa maisha bora kwa kila mtanzania.

167325_1759807204113_1507034707_31795658_1261147_n.jpg


Yaani ilikuwa balaa patashika nguo kuchanika

162626_1759809324166_1507034707_31795661_2372790_n.jpg


Huyu mama kuna watoto na mme anawalea kwa kujifanyia biashara ndogo ndogo k.koo hapa anaingizwa kwenye karandinga la mgambo.

163852_1759806724101_1507034707_31795657_3831575_n.jpg


Kha hapa mm sisemi mengi, hawa mgambo ni kama mafisi
 
3.JPG


Askari wa Mgambo wakimkamata mama aliye kuwa akijiuzia bidhaa ndogo baada ya msoto wa maisha bora kwa kila mtanzania.

167325_1759807204113_1507034707_31795658_1261147_n.jpg


Yaani ilikuwa balaa patashika nguo kuchanika

162626_1759809324166_1507034707_31795661_2372790_n.jpg


Huyu mama kuna watoto na mme anawalea kwa kujifanyia biashara ndogo ndogo k.koo hapa anaingizwa kwenye karandinga la mgambo.

163852_1759806724101_1507034707_31795657_3831575_n.jpg


Kha hapa mm sisemi mengi, hawa mgambo ni kama mafisi
hv mume wa huyu mama angekua jirani angejisikiaje????na raia mnaangalia tu badala ya kupiga mawe hao mgambo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom