Mfuga Kunguru

Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined
Oct 31, 2006
Messages
771
Points
1,000
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined Oct 31, 2006
771 1,000
EDIT1:

KWA UFUPI: Pale mjini palikuwa na binti maarufu kwa uchakaramu. Waoaji wote walikuwa wakimkwepa, wakitaka kumposa mdogo-mtu aliyesifika kwa tabia njema. Hadithi hii ni simulizi la 'baharia' mmoja aliyejitoa muhanga kumposa binti chakaramu.


Stori itakuwa hapa
 
Vitalis Msungwite

Vitalis Msungwite

Verified Member
Joined
May 11, 2014
Messages
1,674
Points
2,000
Vitalis Msungwite

Vitalis Msungwite

Verified Member
Joined May 11, 2014
1,674 2,000
Kwahiyo umekuja kufanya booking Uzi!. Sasa si ungetulia tu mpaka siku ifike? Unaharaka gani?
 

Forum statistics

Threads 1,336,607
Members 512,670
Posts 32,545,026
Top