Mfanyakazi wa stationary anahitajika

  • Thread starter Mhandisi Mzalendo
  • Start date

Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
3,711
Likes
3,009
Points
280
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
3,711 3,009 280
Nahitaji mfanyakazi wa stationary ipo maeneo ya wilaya ya kinondoni...
Sifa za muombaji...
1. Umri miaka 21-29
2. Awe mchapa kazi mzuri na muaminifu...
3. Awe anazijua kazi za stationary vizuri.....
4. Awe na uwezo wa kufanya kazi under pressure...

Malipo ni maelewano ....
Mwenye kuhitaji ajira hii ani PM.
 
R

rugwebe78

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
267
Likes
10
Points
0
R

rugwebe78

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
267 10 0
jamani, ningekuwa dar ningekupm hata km umri umepita tungeongea tu. ila ndo hivo nipo mkoani, ila asante kwa ajira bana.
 
Zakaria hamdani

Zakaria hamdani

Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
6
Likes
0
Points
0
Age
29
Zakaria hamdani

Zakaria hamdani

Member
Joined Aug 20, 2011
6 0 0
Mm nipo tayar kufanya hyo kazi,nimemaliza kidato cha 6 na nimesomea computer miezi 9.nijuulishe kwa namba yngu ya simu 0763780006 au 0774362316.kwan si mara nyngi kuingia mtandaoni
 
Jenseny

Jenseny

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2011
Messages
1,549
Likes
1,084
Points
280
Jenseny

Jenseny

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2011
1,549 1,084 280
mshahara wa laki moja utatafuta sana vijana tujifunze kjiajiri hiyo ni hela ya kupata kwa siku tatu
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
3,711
Likes
3,009
Points
280
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
3,711 3,009 280
Mshahara kwa jinsi ulivyo mdogo hadi unaona aibu kuutaja.
Mshahara mdogo unaanzia shillingi ngapi na mkubwa unaanzia shillingi ngapi bosi wangu???
Kazi ngapi wanatangaza mshahara hadharani???? Unajua maana ya maelewano??? I thought it was a right place kutangaza tusaidiane..!!!
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
3,711
Likes
3,009
Points
280
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
3,711 3,009 280
mshahara wa laki moja utatafuta sana vijana tujifunze kjiajiri hiyo ni hela ya kupata kwa siku tatu
Ungeanzisha thread yako ya kushauri watu wajiajiri mkuu...hata ukiwa mshahara wa buku cha muhimu umepata kwa haki na umeridhika ndio maana ya maelewano....by the way asante kwa mchango wako....
 
Maysally

Maysally

Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
54
Likes
0
Points
0
Maysally

Maysally

Member
Joined Dec 6, 2013
54 0 0
Usikasirike wanaohitaji wapo na mie nimeku pm bt kimya.
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,034
Likes
135
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,034 135 160
Nina miaka 20 kwa hiyo utanifikiria?
 

Forum statistics

Threads 1,250,726
Members 481,468
Posts 29,743,508