Mfahamu mgombea mwenza wa Edward Ngoyai Lowassa, 2015

Mfahamu mgombea mwenza wa Edward Ngoyai Lowassa, 2015

mutabilwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Posts
305
Reaction score
80
Habari wana JF, Kwa mara nyingine napenda tumchambue mgombea mwenza wa Mhe: Edward Ngoyai Lowasa. Imekwisha fahamika kuwa Mhe: Edward Lowassa waziri mkuu mstahafu a.k.a aliyejiuzuru (ingawa alijiuzuru sijui kwa sababu gani,itabidi kwy kampeni au mdahalo atueleze vzr tumuelewe) ndiye kiongozi pekee anayepigiwa chapuo kupeperusha bendera ya watu wengi wa kijani-CCM (ingawa sijui hata wale inzi wa kijani wa chooni nao ni Inzi-CCM ""siwatukani wana CCM ila ni watani zangu tu , utani nimzuri kukuza afya ya akiri, naomba msijisikie vibaya"").

Namleta kwenu na kumtambulisha ndugu Amani Abeid Karume kama mgombea mwenza wa Mhe: Edward Lowasa, Usishangae sana mwana JF juu ya mgombea huyu mwenza. Taarifa zilizopo ni kuwa Mhe: Lowassa amekwishafanya mazungumzo na Mhe: Rais mstaaafu wa Zanzibar Amani Abeid Karume miezi michache iliyopita wakati wa sherehe za mapinduzi. Kwa upande wa UKAWA bado mambo hayajaiva, yakiiva nitawajulisha

Kwa walaka huu wana Jf napenda tuzungumzie sasa juu ya nafasi ya mgombea mwenza wa rais na hasa tujikite katika nafasi hii nyeti kwani huyo pia huwa Rais kwa nyakati ambazo Rais halali hayupo nchini, Tuzingatie pia vigezo vifuatavyo kwa kuanza na mgombea huyu mwenza wa CCM:

1. Makamu wa rais wa sasa na waliopita na utendaji kazi wao
2. Misingi ya Uteuzi na sifa za wagombea wenza
3. Unyeti na umuhimu wa nafasi hii katika uongozi wa nchi yetu kwa sasa.
4. Je Katiba yetu inasemaje juu ya wastaafu kurudi uongozini?

Nawasilisha.
 
Hivi EL anadhani yakifanyika hayo makosa aketeuliwa safari hii ata dodge mdahalo kama mtangulizi wake!?
 
Amani ni mtu safi kabisa sio kama bwana maslahi bilali
 
kweli lowasa kawa kichomi ha ha ha ha ha ha kila siku ana make headlines jina la lowasa limekua household name very good tobiko lowasa tobiko
 
Habari wana JF, Kwa mara nyingine napenda tumchambue mgombea mwenza wa Mhe: Edward Ngoyai Lowasa. Imekwisha fahamika kuwa Mhe: Edward Lowassa waziri mkuu mstahafu a.k.a aliyejiuzuru (ingawa alijiuzuru sijui kwa sababu gani,itabidi kwy kampeni au mdahalo atueleze vzr tumuelewe) ndiye kiongozi pekee anayepigiwa chapuo kupeperusha bendera ya watu wengi wa kijani-CCM (ingawa sijui hata wale inzi wa kijani wa chooni nao ni Inzi-CCM ""siwatukani wana CCM ila ni watani zangu tu , utani nimzuri kukuza afya ya akiri, naomba msijisikie vibaya"").

Namleta kwenu na kumtambulisha ndugu Amani Abeid Karume kama mgombea mwenza wa Mhe: Edward Lowasa, Usishangae sana mwana JF juu ya mgombea huyu mwenza. Taarifa zilizopo ni kuwa Mhe: Lowassa amekwishafanya mazungumzo na Mhe: Rais mstaaafu wa Zanzibar Amani Abeid Karume miezi michache iliyopita wakati wa sherehe za mapinduzi. Kwa upande wa UKAWA bado mambo hayajaiva, yakiiva nitawajulisha

Kwa walaka huu wana Jf napenda tuzungumzie sasa juu ya nafasi ya mgombea mwenza wa rais na hasa tujikite katika nafasi hii nyeti kwani huyo pia huwa Rais kwa nyakati ambazo Rais halali hayupo nchini, Tuzingatie pia vigezo vifuatavyo kwa kuanza na mgombea huyu mwenza wa CCM:

1. Makamu wa rais wa sasa na waliopita na utendaji kazi wao
2. Misingi ya Uteuzi na sifa za wagombea wenza
3. Unyeti na umuhimu wa nafasi hii katika uongozi wa nchi yetu kwa sasa.

Nawasilisha.
Ushakuwa na uhakika wa asilimia 100, kuwa mzee wa mamvi ndiye atakayepeperusha bendera ya Chama chake cha magamba, kwa nafasi ya Urais, na mgombea mwenza naye umemtaja, kwa nini usimalizie tu na kututajia na campaign Manager wa EL, ambaye atakuwa wewe mwenyewe?
 
Kwanza huu Uzi hauna sifa ya kuitwa #Waraka , ni maneno tu ya kuokota-okota mitaani, Amani Karume alikuwa Raisi wangu Zanzibar 2005-2010 mara tu baada ya kustaafu Uraisi mpaka kwenye Chama na kwasasa hana tena interest ya politics zenu, yupo na business zake kwa maisha yake, na hilo linajulikanwa kwanzia CCM Zanzibar mpaka Bara maara tu baada ya kutoa ileee hutuba ya Kuaga pale Dodoma
 
WAziri mkuu ni yule jamaa aliyetamkwa na kale kabinti kalikosema kamepewa ukimwi na Pro????
 
mutabilwa ninyi ni inzi wa wapi..wa mmachinjioni ? maana mmetapakaa damu...hata hivyo wewe ni muongo mzushi...makamu wa rais au mgombea mwenza anapangwa na chama labda kama chama chako mumemteua EL mkampangia AAK awe mgombea mwenza
Habari wana JF, Kwa mara nyingine napenda tumchambue mgombea mwenza wa Mhe: Edward Ngoyai Lowasa. Imekwisha fahamika kuwa Mhe: Edward Lowassa waziri mkuu mstahafu a.k.a aliyejiuzuru (ingawa alijiuzuru sijui kwa sababu gani,itabidi kwy kampeni au mdahalo atueleze vzr tumuelewe) ndiye kiongozi pekee anayepigiwa chapuo kupeperusha bendera ya watu wengi wa kijani-CCM (ingawa sijui hata wale inzi wa kijani wa chooni nao ni Inzi-CCM ""siwatukani wana CCM ila ni watani zangu tu , utani nimzuri kukuza afya ya akiri, naomba msijisikie vibaya"").

Namleta kwenu na kumtambulisha ndugu Amani Abeid Karume kama mgombea mwenza wa Mhe: Edward Lowasa, Usishangae sana mwana JF juu ya mgombea huyu mwenza. Taarifa zilizopo ni kuwa Mhe: Lowassa amekwishafanya mazungumzo na Mhe: Rais mstaaafu wa Zanzibar Amani Abeid Karume miezi michache iliyopita wakati wa sherehe za mapinduzi. Kwa upande wa UKAWA bado mambo hayajaiva, yakiiva nitawajulisha

Kwa walaka huu wana Jf napenda tuzungumzie sasa juu ya nafasi ya mgombea mwenza wa rais na hasa tujikite katika nafasi hii nyeti kwani huyo pia huwa Rais kwa nyakati ambazo Rais halali hayupo nchini, Tuzingatie pia vigezo vifuatavyo kwa kuanza na mgombea huyu mwenza wa CCM:

1. Makamu wa rais wa sasa na waliopita na utendaji kazi wao
2. Misingi ya Uteuzi na sifa za wagombea wenza
3. Unyeti na umuhimu wa nafasi hii katika uongozi wa nchi yetu kwa sasa.
4. Je Katiba yetu inasemaje juu ya wastaafu kurudi uongozini?

Nawasilisha.
 
Ndani ya ccm kunatatizo la kutoshughulikia changamoto kwa wakati. Hii imesababisha viongozi na wanachama kutawaliwa na unafiki na uongo kiasi cha kuziita mbichi kuwa mbivu na kuambulia kula ukakasi. Kwa dhati akina jk na wenzake hawataki MAMVI kipenzi cha watu agombee nafasi ya UKULU WA NCHI lakini dalili ziko wazi kuwa watalazimika kumpitisha kwa shingo upande. Kama atapitishwa na Karume kuwa mgombea mwenza makamanda wa UKAWA watakuwa wamerahishiwa kazi ya kushinda kwa kishindo na kuimegua kabisa ccm
 
Huyu Amani Abeid Karume ni UAMUSHO? CCM watakubali kweli?
 
mutabilwa: Mgombea mwenza wa Dr. Slaa ni nani?

Mgombea mwenza wa Zitto Kabwe ni nani?
 
Last edited by a moderator:
Habari wana JF, Kwa mara nyingine napenda tumchambue mgombea mwenza wa Mhe: Edward Ngoyai Lowasa. Imekwisha fahamika kuwa Mhe: Edward Lowassa waziri mkuu mstahafu a.k.a aliyejiuzuru (ingawa alijiuzuru sijui kwa sababu gani,itabidi kwy kampeni au mdahalo atueleze vzr tumuelewe) ndiye kiongozi pekee anayepigiwa chapuo kupeperusha bendera ya watu wengi wa kijani-CCM (ingawa sijui hata wale inzi wa kijani wa chooni nao ni Inzi-CCM ""siwatukani wana CCM ila ni watani zangu tu , utani nimzuri kukuza afya ya akiri, naomba msijisikie vibaya"").

Namleta kwenu na kumtambulisha ndugu Amani Abeid Karume kama mgombea mwenza wa Mhe: Edward Lowasa, Usishangae sana mwana JF juu ya mgombea huyu mwenza. Taarifa zilizopo ni kuwa Mhe: Lowassa amekwishafanya mazungumzo na Mhe: Rais mstaaafu wa Zanzibar Amani Abeid Karume miezi michache iliyopita wakati wa sherehe za mapinduzi. Kwa upande wa UKAWA bado mambo hayajaiva, yakiiva nitawajulisha

Kwa walaka huu wana Jf napenda tuzungumzie sasa juu ya nafasi ya mgombea mwenza wa rais na hasa tujikite katika nafasi hii nyeti kwani huyo pia huwa Rais kwa nyakati ambazo Rais halali hayupo nchini, Tuzingatie pia vigezo vifuatavyo kwa kuanza na mgombea huyu mwenza wa CCM:

1. Makamu wa rais wa sasa na waliopita na utendaji kazi wao
2. Misingi ya Uteuzi na sifa za wagombea wenza
3. Unyeti na umuhimu wa nafasi hii katika uongozi wa nchi yetu kwa sasa.
4. Je Katiba yetu inasemaje juu ya wastaafu kurudi uongozini?

Nawasilisha.
asante kwa uzi lakini kwa kua mimi ni mdau wa kiswahili naomba nikujuze kua katika matumizi ya lugha fasaha ya kiswahili kwamujibu wa maneno yako Aman Abeid Karume hawezi kua mgombea mwenza kwakua hagombei kiti cha urais,ila kwakua anataraji kua makamu wa rais basi ataitwa "mgombea ambatano" yaani yaani atakae ambatana na lowasa kwakua ndie anaegombanea kuwania urais sasa Karume hawezi kua mwenza ila mwenza wa lowasa atakua mgombea kutokea chama kingine ambacho kitasimamisha mgombea kwa nafasi hyo ya urais hivyo ataitwa MWENZA.
Ni kwa mema tu sitegemei kama utanikosoa vibaya kwa kukuelewesha ndugu yangu.
Asante kwa uzi
 
Habari wana JF, Kwa mara nyingine napenda tumchambue mgombea mwenza wa Mhe: Edward Ngoyai Lowasa. Imekwisha fahamika kuwa Mhe: Edward Lowassa waziri mkuu mstahafu a.k.a aliyejiuzuru (ingawa alijiuzuru sijui kwa sababu gani,itabidi kwy kampeni au mdahalo atueleze vzr tumuelewe) ndiye kiongozi pekee anayepigiwa chapuo kupeperusha bendera ya watu wengi wa kijani-CCM (ingawa sijui hata wale inzi wa kijani wa chooni nao ni Inzi-CCM ""siwatukani wana CCM ila ni watani zangu tu , utani nimzuri kukuza afya ya akiri, naomba msijisikie vibaya"").

Namleta kwenu na kumtambulisha ndugu Amani Abeid Karume kama mgombea mwenza wa Mhe: Edward Lowasa, Usishangae sana mwana JF juu ya mgombea huyu mwenza. Taarifa zilizopo ni kuwa Mhe: Lowassa amekwishafanya mazungumzo na Mhe: Rais mstaaafu wa Zanzibar Amani Abeid Karume miezi michache iliyopita wakati wa sherehe za mapinduzi. Kwa upande wa UKAWA bado mambo hayajaiva, yakiiva nitawajulisha

Kwa walaka huu wana Jf napenda tuzungumzie sasa juu ya nafasi ya mgombea mwenza wa rais na hasa tujikite katika nafasi hii nyeti kwani huyo pia huwa Rais kwa nyakati ambazo Rais halali hayupo nchini, Tuzingatie pia vigezo vifuatavyo kwa kuanza na mgombea huyu mwenza wa CCM:

1. Makamu wa rais wa sasa na waliopita na utendaji kazi wao
2. Misingi ya Uteuzi na sifa za wagombea wenza
3. Unyeti na umuhimu wa nafasi hii katika uongozi wa nchi yetu kwa sasa.
4. Je Katiba yetu inasemaje juu ya wastaafu kurudi uongozini?

Nawasilisha.

Kwanza apitishwe na chama akipigwa chini hii khoja haipoooooo
 
Ushakuwa na uhakika wa asilimia 100, kuwa mzee wa mamvi ndiye atakayepeperusha bendera ya Chama chake cha magamba, kwa nafasi ya Urais, na mgombea mwenza naye umemtaja, kwa nini usimalizie tu na kututajia na campaign Manager wa EL, ambaye atakuwa wewe mwenyewe?

Haha ha ha ikibid ataje hata baraza la mawaziri la EL!
 
Back
Top Bottom