Messi hawezi kuwa Bora Nje ya Barcelona

Messi hawezi kuwa Bora Nje ya Barcelona

Kwa ufupi tu Messi hajui mfumo wowote nje ya Barcelona kalelewa hapo kafanikiwa hapo ,akili yake inawaza hapo hana maajabu yoyote nje ya hapo mfumo aliouzoea kucheza kwa mafanikio haumruhusu kufanikiwa nje ya barca messi anaweza kufanikiwa labda man city ya pep kwa sababu pattern za kimchezo ni zilezile za Barcelona
 
Kwani wengine hawajahama ligi ni Cr7 pekee yake? Mbona kashindwa kubeba Uefa Safari hii tena Kaondolewa kwa kipigo cha aibu na wale watoto wa Ajax? Mbona hakuisadia timu? Mbona hamkuandika chochote?
Sio goli nne zero...!![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kwa ufupi tu Messi hajui mfumo wowote nje ya Barcelona kalelewa hapo kafanikiwa hapo ,akili yake inawaza hapo hana maajabu yoyote nje ya hapo mfumo aliouzoea kucheza kwa mafanikio haumruhusu kufanikiwa nje ya barca messi anaweza kufanikiwa labda man city ya pep kwa sababu pattern za kimchezo ni zilezile za Barcelona
Aisee hapa me ndo huwa sielewi yani Nje ya La liga mzee baba anakwama sana...Hata UEFA tu hapo yani zero zerooo[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kama ni unazungumzia hilo. .basi Messi ni bora kwa sababu team yake imefika finally ya kombe la dunia ..na ureno hajawahi kuthubutu hata kufikia nusu. .zaidi ya kuchukua hayo makombe mawili ya uefa
Ambayo kimsingi wa ubora league ya uefa ni league ndogo uki -compare na mashidano ya world cup. .. BAK
Acha uongo. World Cup ya 2006, ilipigwa france vs ureno nusu fainali; then Italy vs germany nusu fainali. Jamaa muongo sana.
 
Unauliza maswali magumu sana huyu mchezaji wao pendwa ushindi wa makombe mawili ya league ya wakulima actual kombe moja ndiyo amechangia hajawahi kucheza hata nusu Fainali ya kombe la Dunia
Kwani ukicheza nusu fainali ya kombe la dunia unapata kombe gani labda?
 
Huyu jamaa ni dhaifu sana akiwa nje ya Barcelona ni yaani huwezi hata kumcompare na Coutinho tu akiwa Brazil
Simply he is Barcelona G.O.A.T
 
Huyu jamaa ni dhaifu sana akiwa nje ya Barcelona ni yaani huwezi hata kumcompare na Coutinho tu akiwa Brazil
Simply he is Barcelona G.O.A.T
Huwaga ina maana gani hivi hiyo Goat??
 
Tatizo mnachanganyaga vitu vinne kwa wakati mmoja
(1)Messi
(2)Cr 7
(3)Fc Barcelona
(4)Argentina National Team
Ukweli hauwezi kupata chochote unacholazimisha kutuaminisha....utasema mengi lakini bado mchezaji bora na Extra ordinary atabaki kua mmoja tu duniani... Wengi wamejaribu kumlinganisha na magwiji wengine waliotangulia lkn inafikia Mahala wanakwambia huyo kiumbe ni hatari!... A creature from another planet!...
Makocha wote wakubwa wa dunia wameshamjadili na kutoa takwimu zao, wengine wakimfananisha na mchezaji wa PlayStation!....
Kwani hakuna makocha wakubwa duniani ambao wamewajadili wachezaji wengine tofauti na Messi..?
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Yaani hata ukichukua namba ukazishindanisha mchezaji wao kaachwa mbali sana ni sawa na kufananisha nguvu na akili mmoja anatumia nguvu mwingine Akili
Chief...
Unaweza kuziweka hizo namba ili na sisi tunaofuatilia mambo ya michezo kupitia JF tunufaike..!?
 
Acha uongo. World Cup ya 2006, ilipigwa france vs ureno nusu fainali; then Italy vs germany nusu fainali. Jamaa muongo sana.
Yaani nimekuwa muongo tena. ..wakati ujerumani inaifunga Argentina na kuchukua kombe. ....Wewe ulikuwa shule nini. ..?
 
Hebu washushie na list ya wachezaji bora wa muda wote wa fifa wajionee tafadhali. ... mimi leo nimechoka Ku _ types
Mkongwe...
Mimi nijuavyo mchezaji bora wa Muda wote wa FIFA ni Pele..!
Au imetoka list mpya..?
Sisi wengine habari za michezo tunazifuatilia humu,kama imetoka list mpya tuwekee Kiongozi..!
 
Hahaha kwa hiyo list huwa inaishia hapo hapo kwenye namba 1...najua una ufahamu wa kutosha acha kujitia ushabiki mbele ya fact. ..
Mkongwe...
Mimi nijuavyo mchezaji bora wa Muda wote wa FIFA ni Pele..!
Au imetoka list mpya..?
Sisi wengine habari za michezo tunazifuatilia humu,kama imetoka list mpya tuwekee Kiongozi..!
 
Amechukua 1..Kati ya hizo 4.. bado anaendelea kucheza mpira lolote laweza kutokea. ..Pia Suala la kufikia finaly sio Suala dogo ni sehemu 1 wapo ya mafanikio makubwa kwa mwana michezo
Amechukua ngapi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom