MESSI adhihirisha UMWAMBA wake... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MESSI adhihirisha UMWAMBA wake...

Discussion in 'Sports' started by VUTA-NKUVUTE, Oct 13, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,791
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    Nahodha wa Argentina Lionel Messi amedhihirisha kuwa yeye ni wa kiwango kingine pale alipoiongoza timu yake kupata ushindi dhidi ya Uruguay ya akina Luis Suarez,Diego Forlan na Edinson Cavani. Messi aliyefunga mabao mawili kati ya matatu,aliichanachana kabisa safu ya ulhnzi ya Uruguay. Argentina wameshinda kwa mabao 3-0. Bao lingine amefunga Sergio Aguero...
     
  2. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Huyu andunje ni mbaya sana
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,195
    Likes Received: 4,080
    Trophy Points: 280
    Anatokea sayari nyingine kabisa!!ambako CR wala hawezi kufikia huko!
     
  4. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
  5. T

    The Priest JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,024
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CR7 Hajaisaidia ureno
     
  6. M

    Masuke JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    CR7 naye ni mzuri ila huwa namkubali zaidi Mess, anafaa tena kuwa mchezaji bora wa dunia.
     
  7. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,780
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280

    Lakini hajawahi kubeba world cup...
     
  8. g

    gutierez JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Na cc Spain tumeua Belarus mbele ya mashabiki wao jana kule Minsk,Belarus bao 4-0,Pedro Rodriguez Ledesma kafunga matatu na Jordi Alba Ramos,next mechi ni calderon vicente uwanja wa atletico madrid spain vs france tarehe ntawataarifu baadae.
     
  9. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,791
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    Hiyo si hoja. Tuangalie uwezo binafsi...
     
  10. Companero

    Companero Platinum Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,465
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Atalibeba Maracana 2014 mbele ya Dinho (atakayekuwa kwenye stands akimshangilia dogo aliyemnyanganya mkongwe misifa Barca)!
     
  11. g

    gutierez JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    akiwa na Fury La roja wekundu wa Spain atabeba,ila sio mabitoz wa kiargentino
     
  12. g

    gutierez JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Jana Spain 1 France 1,Spain ilizidiwa japo ilitangulia kufunga dk 25 Sergio Ramos Garcia,Cesc Fabregas i Soler alikosa penati,David Silva Jimanez aliumia dk 26 akaingia Santiago Cazorla Gonzalez,kwa kweli chama langu walichoka hasa kukosekana kwa Gerard Pique i Bernabeu a.k.a shakira shakira ilimlazimu Sergio Busquets i Burgos kucheza mkoba sasa Xabier Alonso Olano alichoka 2nd half na uchovu wa kucheza ijumaa kule Belarus,France walililax kidogo zaidi ya friend mechi ambayo walibadilisha wachezaji wote,sasa spain ya ijumaa na jana ilikuwa ileile wote,then dk ya mwisho 93 Giroud akachomoa goli kwa wafaransa
     
  13. Companero

    Companero Platinum Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,465
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    tatizo lako hujui ama hufuatilii kinachoendelea kwenye conmebol - hebu meza desa hili:

    [​IMG]

    End Of The Debate

    After a string of stellar performances, Leo Messi has silenced the critics who say he can't raise his game for Argentina.

    Five things we learned from the South American qualifiers - ESPNFC
     
  14. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu dogo ni noma
     
  15. g

    gutierez JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    soka america kusini ni sawa na spain zamani chenga twawala lakini twafungwa,mimi spain tu sasa,niliangalia juzi venezuela vs ecuador sema sikuwa na mvuto nao,mimi kama Manolo toka 1982 na spain na mimi nafuata nyayo zake,labda mshawishi Chomba atakufuata South america,mimi furia la roja kaka.
     
  16. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,673
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    safi sana uyu mtoto ananikuna vibaya
    ivi sredi letu "sticky" la barca liko wapi?weee mod wa ili jukwaa
     
  17. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,780
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280

    Sifa za Messi ni hapahapa Duniani tu...
    Lakini Sifa za Dinho ni mpaka Mbinguni...

    Forza Gaucho...
     
Loading...