Message for today...beware!! They will take advantage of you

NewDawnTz

JF-Expert Member
Nov 15, 2010
1,669
0
LESSON FOR TODAY

.jpg

Sometimes, we try too hard to get to the greener grass.

In the process, we end up in trouble........ And when you find yourself in trouble and you're stuck in a situation that you can't get out of, there is one thing you should always remember.......

Not everyone who shows up.......

Is there to help you!!!!

.jpg

SOME ARE THERE JUST TO TAKE ADVANTAGE OF THE SITUATION.................
 

Kayoka

JF-Expert Member
Jun 21, 2011
1,906
2,000
Ama kweli wahenga wetu walipata kusema "CLEVER PEOPLE STARTS THEIR SUCCESS WHERE AN IDIOT ENDS THEIR STUPID". Pole sana ng'ombe jike sijui umeliwa tigo au vodakomu usiosikitike sana ndo maisha hayo hata sie binadamu tuko hivyo. Nakusifu sana dume la ng'ombe kwa kutumia fursa uliyoitafuta kwa udi na uvumba tena usiku na mchana na mateke juu kwa kumsamehe tu nakuomba usimkojole ndani ya jiko la huyo jiko anaweza akazaa ndama mwenye macho matatu au akawa na alama ya maandishi ya bibilia ubavuni kama yule kuku
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom