Meshack Micus aendelea na operation ya ujenzi wa misingi ya CHADEMA mkoani Kagera

Meshack Micus aendelea na operation ya ujenzi wa misingi ya CHADEMA mkoani Kagera

MKAMA6

Member
Joined
Feb 8, 2013
Posts
65
Reaction score
110
Afisa wa CHADEMA kanda ya Ziwa Magharibi Kamanda Meshack Micus a.k.a Mbunge wa Nkege ameendelea na operation tokomeza CCM katika Mkoa wa Kagera operation iliyoanzia Jimbola Biharamulo,na kuelekea Bukoba Vijijini,Bukoba Mjini,Nkenge na leo atazungumza na wanawake wa Bukoba Manispaa.

Katika operation hii kamanda amepokea wanachama 100 waliyo toka CCM,wanachama 20 waliyo toka CUF.Pia katika operation hiyo Kamanda amekagua na kuzindua misingi 480 ,vikundi vya akina mama maharufu kama CHADEMA GUMA ABAKAZI TULIYO.Katika operation hii Kamanda Meshack ameambatana na Mbunge viti mahalumu wa CHADEMA MH;Conchester.

Mungu ibariki CHADEMA.
 

Attachments

  • DSCF6017.JPG
    DSCF6017.JPG
    306.4 KB · Views: 702
Jengeni chama hizo ndiyo siasa siyo mtu akae tu eti anautaka uongozi wakati siasa haziwezi.
 
kamanda hisi ndo haabari roho napendaga sikia pigeni kasi fijana ile sito nasikiaga samani hapana sikia tena ile
 
chd juu, magamba chali. SHAAABASH!!!!!!!

naona ameanza kujipigia promo kama mawazo..huko bukoba kuna nini wewe na mawazo mnakupigia kampeni sana au mnamsafishia njia bossi wenu josephine mushumbuz kugombea ubunge 2015
 
Pigeni kazi vijana mpaka jamaa wakimbie uwanja
 
Yeah, hayo ndo yanayopaswa kufanywa na chama cha siasa! Hongereni chadema! Wapi ppt maendeleo? Wapi udp? Wapi cuf? Wapi NLD? Tunataka ccm muda wote ipashwe na kubanwa vilivyo!
 
Pigeni kazi makamanda,achaneni na maadui wa panya.Jengeni chama kwanza ,chumini juani ili pamoja na watanzania wote mlie kivulini
 
M4C sasa iongeze jina na itambulike operation tokomeza jangili no1 ccm
 
Mbona kanda zingine hatussikii.

Kigoma, Tabora aachaneni na ZZK, jengeni CDM
 
Back
Top Bottom