Mercedes Benz G-class hii machine imesimama balaa

kidadari

JF-Expert Member
Jul 26, 2012
7,201
2,000
Huyu mnyama kasimama balaa its my dream car but bei yake mkasi kinoma.
Ngoma ya 1997 mailage inasoma 154,000 km cc3100+ price inagonga $25,000

Za kuanzia 2003 ngoma inaanzia $34,000 kudadeki. Hii ngoma ukiikalia heshima debe ila tataizo mkwanja kaka. Its my dream car but I surender.
German machine
BG465471_efe909.jpg
BG465471_e038ea.jpg
BG465471_e038ea.jpg
2019-G-SUV-FUTURE-HIGHLIGHTS-01-D.jpg
 

Isanga family

JF-Expert Member
Feb 25, 2015
7,662
2,000
Mkuu unaijua dollar 3000?
Mkuu jeep zilizotumika hazina bei ila hizo Wrangler za miaka ya karibuni zipo juu ila kwa jeep sijui ya miaka ya 2005 mpaka 2009 utaipata kwa bei ndogo hizo Wrangler kuanzia 2015 kuja juu zimesimama sana na bei yake haishikiki...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom