Mentality ya viongozi wa Azam ni ya kitoto

Mentality ya viongozi wa Azam ni ya kitoto

fimboyaukwaju

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2020
Posts
6,678
Reaction score
9,264
Yaani ni aibu kubwa kwa viongozi wa timu ya azzam fc kwa jinsi walivyozindua kits za timu yao kwa mwaka 2025-26,aibu tupu na dhahiri mentality yao ni ya kitoto kabisa.programu nzima ya uzinduzi imefanywa kiholela,hapakuwa na programu iliyoandaliwa vizuri,hapakakuwa na mc mzoefu na wala hapakuwa na hamasa yoyote
 
Yaani ni aibu kubwa kwa viongozi wa timu ya azzam kwa jinsi walivyozindua kits za timu yao kwa mwaka 2025-26,aibu tupu na dhahiri mentality yao ni ya kitoto kabisa
Ubawasiliahaje taarifa hivi ikiwa nusunusu?

Viongozi wa Azam fc wamefanya nini kuhusu uzinduzi wa kits? Hiyo aibu ni juu ya nini?
 
Ubawasiliahaje taarifa hivi ikiwa nusunusu?

Viongozi wa Azam fc wamefanya nini kuhusu uzinduzi wa kits? Hiyo aibu ni juu ya nini?
huwezi kujua suala hili kama hujaangalia huo uzinduzi wa kits zao
 
huwezi kujua suala hili kama hujaangalia huo uzinduzi wa kits zao
Wewe ambaye umeangalia huo uzinduzi wa kits zao ndiyo ulipaswa sasa ulete taarifa kamili hapa jukwaani,siyo kuleta lawama juu yao alafu unategemea sisi tusiojua lolote tuanze kushiriki lawama zako juu ya Azam.
 
Back
Top Bottom