Meno yangu...shiiii!

gwabos

Senior Member
Dec 5, 2013
112
0
Kila ninapokula chakula au kunywa maji ya moto au baridi meno yangu huhisi ganzi (hufaganza),kitu ambacho kinanifanya nishindwe hata kula au kunywa...
Naomba msaada kwa yule anayejua dawa.
 

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
May 4, 2012
3,023
2,000
Weka maji ya uvuguvugu mdomoni dakika 8 kisha sukutua dakika 8 na uvute hewa na kutoa dakika 8. Pia sukutua kwa mouthwash(duka la dawa). Na usiku baada ya mlo upige mswaki na usile kitu baada ya kupiga mswaki.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom