Men don't love churaaa

Men don't love churaaa

Nazani ukigusa swala la mapenzi, kila mtu Ana mtazamo wake, mm binafsi sipendelei sana na sipingani na anayependa chura, chura naona ni mtazamo wa macho sawa na mpiga nyeto, ni mtazamo tu msininukuu vibaya waungwana

Hivi kwanini chura zinapendwa sana na baadhi yetu? Nini kimejificha chini yake?
 
Wewe ni mtu wa pili kuisifia Mahenjo Daro, mimi bado sijaiona imetoka juzi juzi tu 12August2016.
-leo umeiangalia kwa CD au online??
**nataka niitafute niiangalie na mimi najua huwezi kusifia movie mbaya
View attachment 446682
nzuri sana nimeiangalia kupitia star gold international!

imeigizwa kwenye vijiji vya urithi wa dunia India huko vya UNESCO.km sikosei
 
Nazani ukigusa swala la mapenzi, kila mtu Ana mtazamo wake, mm binafsi sipendelei sana na sipingani na anayependa chura, chura naona ni mtazamo wa macho sawa na mpiga nyeto, ni mtazamo tu msininukuu vibaya waungwana

Hivi kwanini chura zinapendwa sana na baadhi yetu? Nini kimejificha chini yake?
Yani ukiwa umemuinamisha doggy style Yale ma taco yanavo vibrate wakata una pump ni nomaa pah
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom