Meli yalipuka bandarini Japan

Meli yalipuka bandarini Japan

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
27,906
Reaction score
63,553
Screen-Shot-2014-05-30-at-11.57.11-AM.png

Mlipuko mkubwa umetokea kwenye meli kubwa ya mafuta nchini Japan katika Pwani ya Kusini Magharibi mwa bandari ya Himeji na kusababisha mtu mmoja kati ya wanane waliokuwa ndani ya meli hiyo kupotea huku wengine wanne wakijeruhiwa vibaya.


Screen-Shot-2014-05-30-at-11.57.46-AM.png


Watu saba wameokolewa katika ajali hiyo mbaya, wanne wakiuguza majeraha ya moto kwa mujibu wa shirika la habari la NHK, ambapo kapteni wa meli hiyo amesema uchunguzi kumtafuta mtu mmoja aliyepotea bado unaendelea.

Afisa usalama katika Pwani hiyo Koji Takarada amesema chanzo cha mlipuko huo bado hakijajulikana ambapo shirika la habari NHK limeripoti kuwa wafanyakazi wa meli hiyo walikuwa wakifanya kazi chini ya meli wakati mlipuko unatoke.

Chanzo;CNN
 
Hapo ndo napendea kazi ya insurance

Bosi hana presha
 
Back
Top Bottom