Meli-Vita za Marekani ndani ya Mlango bahari wa Hormuz!!

Meli-Vita za Marekani ndani ya Mlango bahari wa Hormuz!!

Echolima1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2019
Posts
9,489
Reaction score
7,888
Vikosi vilivyo chini ya Amri Kuu ya Marekani (CENTCOM) vimeanza kuweka masharti ya kusafisha mabomu katika Mlango wa Hormuz, huku vifaru vya makombora vinavyoongozwa na Arleigh Burke, USS Frank E. Peterson (DDG-121) na USS Michael Murphy (DDG-112), vikipitia Mlango wa Hormuz siku ya Jumamosi na sasa vinafanya kazi katika Ghuba ya Uajemi kama sehemu ya dhamira pana ya kuhakikisha kuwa mlango huo unaondolewa kabisa na mabomu ya baharini yaliyowekwa hapo awali na Kikosi cha Walinzi wa Mapinduzi ya Kiislamu (IRGC) wakati wa Vita vya Iran.

Iran inadai kwamba meli hizo zilirudishwa nyuma. Msemaji wa Wizara ya Mambo ya Nje ya Iran, Ismael Baqaei: "Kifaru cha Marekani, ambacho kilijaribu kuvuka Mlango wa Hormuz bila ruhusa, kimeanza kuelekea upande mwingine baada ya onyo kali kutoka kwa Vikosi vya Jeshi la Iran."
 

Attachments

  • IMG_20260411_221022_875.jpg
    IMG_20260411_221022_875.jpg
    68.4 KB · Views: 32
Vikosi vilivyo chini ya Amri Kuu ya Marekani (CENTCOM) vimeanza kuweka masharti ya kusafisha mabomu katika Mlango wa Hormuz, huku vifaru vya makombora vinavyoongozwa na Arleigh Burke, USS Frank E. Peterson (DDG-121) na USS Michael Murphy (DDG-112), vikipitia Mlango wa Hormuz siku ya Jumamosi na sasa vinafanya kazi katika Ghuba ya Uajemi kama sehemu ya dhamira pana ya kuhakikisha kuwa mlango huo unaondolewa kabisa na mabomu ya baharini yaliyowekwa hapo awali na Kikosi cha Walinzi wa Mapinduzi ya Kiislamu (IRGC) wakati wa Vita vya Iran.

Iran inadai kwamba meli hizo zilirudishwa nyuma. Msemaji wa Wizara ya Mambo ya Nje ya Iran, Ismael Baqaei: "Kifaru cha Marekani, ambacho kilijaribu kuvuka Mlango wa Hormuz bila ruhusa, kimeanza kuelekea upande mwingine baada ya onyo kali kutoka kwa Vikosi vya Jeshi la Iran."
where is the video to second your pics
 
Back
Top Bottom