Media imehama

anjo

JF-Expert Member
Jun 13, 2009
299
195
Pamoja na kwamba ni tumefurahi kuwa Rais amerudi salama; nimeona si busara kuhamia uwanja wa ndege bila kujali kinachoendelea Dodoma.
 

Mkundwa

Member
Mar 7, 2011
22
45
jana umeme wamekata, leo tumelazishwa kusikiliza habari ugonjwa. kisa tusijue kinachoendelea bungeni
 

p84

Member
Jan 9, 2014
26
45
Hivi ni kweli kuwa issue muhimu kwa mustakabali wa taifa sahivi ni rais kuzumngumzia storia ya ugonjwa wake?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom