Mechi ya Namungo dhidi ya Primiero itachezwa lini?

guwe_la_manga

JF-Expert Member
Oct 20, 2019
2,824
2,000
Baada ya ile kashi kashi ya kule Angola je mechi ya kwanza Namungo atacheza na hawa jamaa lini?
 

guwe_la_manga

JF-Expert Member
Oct 20, 2019
2,824
2,000
jane Lowasa
Shukrani sana!
ila nimecheki baadhi ya saiti wanaandika iko postponed,
flashscore.mobi na zinginezo
 

guwe_la_manga

JF-Expert Member
Oct 20, 2019
2,824
2,000
rich1
anaweza ila miye nitampa goli moja
najua ilo goli moja litakuwa na odds kama siyo 1.50 basi 1.73
nitaweka 100k najua hiyo ni uhakika
 

guwe_la_manga

JF-Expert Member
Oct 20, 2019
2,824
2,000
jane Lowasa
pole sana,
kumbe kuna watu huu usimba na uyanga wanauchukulia serious?
wakati miye nizitumie simba na yanga kutunisha mfuko wangu nyie mnawaza kutengana kwa utimu?
sasa utawatenga wangapi!?
miye huwa nawashangaa mashabiki uchwara wa simba na yanga!
 

Twamo

JF-Expert Member
May 27, 2017
2,667
2,000
jane Lowasa
pole sana,
kumbe kuna watu huu usimba na uyanga wanauchukulia serious?
wakati miye nizitumie simba na yanga kutunisha mfuko wangu nyie mnawaza kutengana kwa utimu?
sasa utawatenga wangapi!?
miye huwa nawashangaa mashabiki uchwara wa simba na yanga!
Haji anawadanganya hawa mbumbumbu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom