Gang Chomba
Platinum Member
- Feb 29, 2008
- 20,734
- 4,871
katika hali ya kuwasuta mahasidi, Mshambuliaji mwenye uwezo wa ajabu ambaye anaweza kufunga magoli ya aina zote na yenye ladha Super Mario Balotelli hapo jana aliweza kuisaidia klabu yake kipenzi ambayo pia ni yenye mafanikio zaidi Duniani yaani AC Milan kupata point 3 huku yeye akifunga magoli mawili pekee.
Kwa mahesabu yaliyopo sasa yanaeleza kuwa Mario Balotenga ameshaichezea AC Milan mechi 7 na kuifungia goli 8.
Forza Balo...
Kwa mahesabu yaliyopo sasa yanaeleza kuwa Mario Balotenga ameshaichezea AC Milan mechi 7 na kuifungia goli 8.
Forza Balo...