Inside10 Platinum Member Joined May 20, 2011 Posts 34,776 Reaction score 42,926 Dec 6, 2013 #21 Baba V said: Mmeshafunga shule tutakoma.. Click to expand... Tutakoma kwelkweli
Me370 JF-Expert Member Joined Mar 10, 2008 Posts 985 Reaction score 293 Dec 6, 2013 #22 Haya akina mama Fursa hiyo, Mleta mada nakushauri ungesema wanawake wooote ili kupanua wigo wa kupata wengi zaidi wa KUKULEA.
Haya akina mama Fursa hiyo, Mleta mada nakushauri ungesema wanawake wooote ili kupanua wigo wa kupata wengi zaidi wa KUKULEA.
Himidini JF-Expert Member Joined May 8, 2013 Posts 5,534 Reaction score 4,193 Dec 6, 2013 #23 ^^ Unavuta watu wa aina yako ^^
Mamndenyi Platinum Member Joined Apr 11, 2011 Posts 44,689 Reaction score 64,731 Dec 6, 2013 #24 Hamkawii kukimbilia magazetini halafu.
Saint Ivuga JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 55,024 Reaction score 59,684 Dec 6, 2013 #25 Kuna mbunge aliolewa na dogodogo mtafute yupo single sasa hivi
Saint Ivuga JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 55,024 Reaction score 59,684 Dec 6, 2013 #26 Mamndenyi said: Hamkawii kukimbilia magazetini halafu. Click to expand... Si umeona walichomfanya mbunge wetu.
Mamndenyi said: Hamkawii kukimbilia magazetini halafu. Click to expand... Si umeona walichomfanya mbunge wetu.