Ndio maana nachoka sana mkuuHuwa Kuna sukari zake special, sukari ni muhimu kwenye mwili.
Zinaitwaje mkuuNdio maana nachoka sana mkuu
Ndiyo, sukari ndo nishati ya mwili inayosabisha mwili upate nguvu.Ndio maana nachoka sana mkuu
Hapo Sasa inategemea na aina ya kisukari kuna Cha kupanda, kushuka, na Kuna insulin resistant ambayo hiyo insulin resistant unaweza tu kuendelea kutumia sukari ya kawaida kwa kiasi kinachoruhusiwa na magnesium ukarudi sawa, ila Sasa hiyo iliyopanda ndo mpaka Dr akuandikie utumie aina Gani ya vidonge vya sukari, Kuna ya kushuka nayo inavidonge vyake ila hii ya kushuka unaweza kuwa unatumia na sukari guru hata robo kijiko kwa siku ili mwili upate nishati wakati unapambana na matibabu, hiyo ya kupanda hata glucose ya drip huruhusiwi kutumia yenyewe ni vile vidonge vyake tu, hivyo lazima ujue una kisukari Cha aina gani.Zinaitwaje mkuu
Type two diabetes mkuu .Hapo Sasa inategemea na aina ya kisukari kuna Cha kupanda, kushuka, na Kuna insulin resistant ambayo hiyo insulin resistant unaweza tu kuendelea kutumia sukari ya kawaida kwa kiasi kinachoruhusiwa na magnesium ukarudi sawa, ila Sasa hiyo iliyopanda ndo mpaka Dr akuandikie utumie aina Gani ya vidonge vya sukari, Kuna ya kushuka nayo inavidonge vyake ila hii ya kushuka unaweza kuwa unatumia na sukari guru hata robo kijiko kwa siku ili mwili upate nishati wakati unapambana na matibabu, hiyo ya kupanda hata glucose ya drip huruhusiwi kutumia yenyewe ni vile vidonge vyake tu, hivyo lazima ujue una kisukari Cha aina gani.
Hiyo unaweza kutumia sukari guru hata mara tatu kwa wiki kwenye chai, siku ukitumia unatafuna na vidonge viwili vya magnesium kwa siku, hivyo usitumie sukari hii ya kawaida.Type two diabetes mkuu .
Amina mkuu , ngoja nikaitafute hiyo sukari GuruHiyo unaweza kutumia sukari guru hata mara tatu kwa wiki kwenye chai, siku ukitumia unatafuna na vidonge viwili vya magnesium kwa siku, hivyo usitumie sukari hii ya kawaida.