Mdahalo wa wagombea ubunge jimbo la igunga

Lukansola

JF-Expert Member
Sep 5, 2010
5,440
2,000
Hello everybody,
'The Tanzania We Want' iko Jimboni Igunga kwa ajili ya mdahalo na wagombea ubunge wa CCM, CUF na CHADEMA, mdahlo huu hautakuwa live, utakuwa recorded na baadaye kurushwa na Star Tv. siku ya kurushwa kipindi hicho itatajwa baadaye (huenda ikawa Jumapili 25, Sept kuanzia saa 11 mpaka saa 1 usiku.

SOURCE: Tetesi
 

Filipo

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
9,342
2,000
Hakuna kitu magamba wanaogopa kama mdahalo! Hawatathubutu kuingiza timu kwenye mdahalo. Ninukuu halafu utakuja kuniambia!
 

kipindupindu

JF-Expert Member
Dec 16, 2010
1,056
1,250
kama sio live nashauri vyama vyote visishiriki,recorded and edited version itakuwa imechakachuliwa.hauna maana kama sio live!!!
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,412
2,000
Umeandaliwa na taasisi gani?hebu tudokeze tuweze kujiridhisha nao,usijekuwa umeandaliwa na BAKWATA ya Igunga.
 

Lukansola

JF-Expert Member
Sep 5, 2010
5,440
2,000
Umeandaliwa na taasisi gani?hebu tudokeze tuweze kujiridhisha nao,usijekuwa umeandaliwa na BAKWATA ya Igunga.

Umeandaliwa na East Africa Business and Media Training Institute na VoxMedia, mwendeshaji (Chair) ni Rosemary Mwakitwange yule wa Tanzania tunayoitaka.
 

ntamaholo

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
12,432
2,000
Hello everybody,
'The Tanzania We Want' iko Jimboni Igunga kwa ajili ya mdahalo na wagombea ubunge wa CCM, CUF na CHADEMA, mdahlo huu hautakuwa live, utakuwa recorded na baadaye kurushwa na Star Tv. siku ya kurushwa kipindi hicho itatajwa baadaye (huenda ikawa Jumapili 25, Sept kuanzia saa 11 mpaka saa 1 usiku.

SOURCE: Tetesi

kufuatia TBC kutoa matangazo ya CCM pekee, sijui mgombea wa CDM kama ana uwezo wa kujibishana na mgombea wa CCM na CUF. Wa CCM kwa mdomo hajambo
 

ntamaholo

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
12,432
2,000
Hakuna kitu magamba wanaogopa kama mdahalo! Hawatathubutu kuingiza timu kwenye mdahalo. Ninukuu halafu utakuja kuniambia!

cdhani kama mgombea cdm ataweza kumhoji wa CCM.
namuona kama mpole vile, sio vibrant kama huyu fataki wa CCM.

Lakini wadau mnaweza kumpa hints za kuongea hasa kumbana huyu wa CCM ambaye alikuwa kamishina wa madini na badao nchi ikaangia kwenye mikataba feki inayoligarimu taifa mpaka sasa.
Ahojiwe kwa nini alifanikisha sera hizo kupita wakati akijua ni kandamizi kwa wazawa.
Pia kama alifanikisha hoja hizo kupita ana ubavu gani wa kuziondoa?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom