Mdahalo wa wagombea ubunge jimbo la igunga


Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
84
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 84 145
Hello everybody,
'The Tanzania We Want' iko Jimboni Igunga kwa ajili ya mdahalo na wagombea ubunge wa CCM, CUF na CHADEMA, mdahlo huu hautakuwa live, utakuwa recorded na baadaye kurushwa na Star Tv. siku ya kurushwa kipindi hicho itatajwa baadaye (huenda ikawa Jumapili 25, Sept kuanzia saa 11 mpaka saa 1 usiku.

SOURCE: Tetesi
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Hakuna kitu magamba wanaogopa kama mdahalo! Hawatathubutu kuingiza timu kwenye mdahalo. Ninukuu halafu utakuja kuniambia!
 
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
1,051
Likes
5
Points
0
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
1,051 5 0
kama sio live nashauri vyama vyote visishiriki,recorded and edited version itakuwa imechakachuliwa.hauna maana kama sio live!!!
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
84
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 84 145
kama sio live nashauri vyama vyote visishiriki,recorded and edited version itakuwa imechakachuliwa.hauna maana kama sio live!!!
Haina kuchakachua hiyo mkuu, waandaaji nawa aminia.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,175
Likes
3,952
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,175 3,952 280
Umeandaliwa na taasisi gani?hebu tudokeze tuweze kujiridhisha nao,usijekuwa umeandaliwa na BAKWATA ya Igunga.
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
84
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 84 145
Umeandaliwa na taasisi gani?hebu tudokeze tuweze kujiridhisha nao,usijekuwa umeandaliwa na BAKWATA ya Igunga.
Umeandaliwa na East Africa Business and Media Training Institute na VoxMedia, mwendeshaji (Chair) ni Rosemary Mwakitwange yule wa Tanzania tunayoitaka.
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,256
Likes
1,571
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,256 1,571 280
usikose kutupa mda ambapo itarushwa hewani hiyo kipindi
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,422
Likes
3,005
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,422 3,005 280
Hello everybody,
'The Tanzania We Want' iko Jimboni Igunga kwa ajili ya mdahalo na wagombea ubunge wa CCM, CUF na CHADEMA, mdahlo huu hautakuwa live, utakuwa recorded na baadaye kurushwa na Star Tv. siku ya kurushwa kipindi hicho itatajwa baadaye (huenda ikawa Jumapili 25, Sept kuanzia saa 11 mpaka saa 1 usiku.

SOURCE: Tetesi
kufuatia TBC kutoa matangazo ya CCM pekee, sijui mgombea wa CDM kama ana uwezo wa kujibishana na mgombea wa CCM na CUF. Wa CCM kwa mdomo hajambo
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,422
Likes
3,005
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,422 3,005 280
Hakuna kitu magamba wanaogopa kama mdahalo! Hawatathubutu kuingiza timu kwenye mdahalo. Ninukuu halafu utakuja kuniambia!
cdhani kama mgombea cdm ataweza kumhoji wa CCM.
namuona kama mpole vile, sio vibrant kama huyu fataki wa CCM.

Lakini wadau mnaweza kumpa hints za kuongea hasa kumbana huyu wa CCM ambaye alikuwa kamishina wa madini na badao nchi ikaangia kwenye mikataba feki inayoligarimu taifa mpaka sasa.
Ahojiwe kwa nini alifanikisha sera hizo kupita wakati akijua ni kandamizi kwa wazawa.
Pia kama alifanikisha hoja hizo kupita ana ubavu gani wa kuziondoa?
 

Forum statistics

Threads 1,237,000
Members 475,398
Posts 29,275,450