Kwedu Kwazu
JF-Expert Member
- Feb 22, 2015
- 504
- 71
Hata Lowassa jana kasema ichagueni CCM.
Hata Lowassa jana kasema ichagueni CCM.
Mkuu umepitiwa
Lissu stood for EL, Mchungaji pia na ameshirikiana vyema sana na Lema kumsapoti El, hata Wenje.,... You may not have the true picture ila hizo picha unazoona zimetengenezwa na CCM kama zile za enzi za list of shame
Akina Safari, MWalimu, MBatia, na super active youth machinery zinafanya kazi nzuri sana, usizibeze
Sasa kama hata wewe unauvaa mkenge, then kazi kubwa ipo mbele
you are right... lets wait and seeLowassa Kwisha habari yake.
Unawewesekayou are right... lets wait and see
maana hii confidence ni lazma kura mmeiba