“Mchumba hataki kupiga blowjob anahisi kinyaa”

“Mchumba hataki kupiga blowjob anahisi kinyaa”

Streptokinase

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2018
Posts
278
Reaction score
447
Wakuu wa kazi najua wote mnaendelea poa na mapambano ya kila siku.

Moja kwa moja niende kwenye huu mkasa ambao unamtatiza jamaa yangu wa karibu.

Huyu ni mmoja kati ya jamaa zangu wanne ambao tumekua pamoja tokea primary, ila kutokana na majukumu ya kimaisha ukaribu umepungua kidogo, ingawa tukikutana siku zote huwa tunavibe kama tunakutana kila siku.

Katika hii crew yetu wengine wote watatu tumeoa ila huyu jamaa yetu ndio bado. Kutokana na hivi mara nyingi huwa tukikutana tunamzingua jamaa kwamba aoe kwa utani stories zingine zinaendelea.

Sasa juzi kati hapa tulikutana tena bar flan mjini hapa tukipata bia na nyama choma, katika story za hapa na pale ikaibuka mada ya kwanini jamaa yetu bado hataki kuoa ukizingatia ana mchumba wake tunaemjua ambae wapo pamoja zaidi ya mwaka sasa.

Sasa sijui sababu jamaa alikua ameshapata beer kadhaa kaanza kuchangamka, akaanza kutuchana kwanini anasita kumuoa huyo japo kuwa anadai anampenda sana.
Anasema demu wake romance anayoitaka ni kissing tu, hataki kuinyonya, hataki jamaa azame chumvini wala kumnyonya matiti. Yaani wakifika room yeye ni kissing basi na kuchomeka mkuyenge.

Jamaa anasema hicho kitu ni tofauti na yeye anavotaka, yaani yeye ni mtu anapenda romance zifanyike kwa muda mrefu amnyonye manzi kila sehem, na manzi nae anyonye mkuyenge vya kutosha baadae ndio aupachike, ila huyo msichana hamruhusu kufanya ivo.

Anasema amejaribu sana kukaa nae na kumuuliza kwanini manzi anajibu hapendi tu na kunyonyana anaona ni uchafu.

Kwaio hilo suala linamtatiza jamaa kuoa mwanamke wa aina hiyo hadi anafikiria kumpiga chini tu.

Kiukweli pale tuliishia kumsisitiza asimpige chini, ila ajaribu kuendelea kuongea nae taratibu kwamba anataka nini wakati wa kufanya mapenzi.

Ila me nimeshangaa sana kwa dunia ya sasa hivi bado kuna wanawake hawataki kufanya blowjob???

Karibuni tuchangiane mawazo kwenye hili suala, jamaa apige chini au avumilie kufanyiwa blowjob milele??

UZi TAYARI.
 
[emoji2099][emoji2099][emoji2099][emoji2099][emoji2099][emoji2099][emoji2099]
IMG-20221209-WA0026.jpg
 
Hii ngumu sana mm nliambiwa hataki kukiss ila mkuyenge analamba sema kama mnapendana unajikaza tu mkuu
 
Labda uyo dada hajampenda uyo kaka ndomaana anaona tabu ata kunyonywa maziwa anaona kama anamng'ata
 
maybe jamaa aongeze usafi,ni bora mtu awe hajui ila anajua alafu hutaki kumfanyia ni changamoto,mwambie jamaa amteme
 
Kuna kipindi sisi wanaume tunakuwa wabinafsi sana. Tunataka kufanyiwa blow job lakini mazingira yetu huwa si nadhifu kuruhusu kufanyiwa hilo tendo.

Unakuta msela ana boxer moja na anaivaa wiki nzima. Mnakutana na mwanamke baada ya mizunguko ya siku nzima, huendi kuoga halafu unatandaza kende zenye nta dada wa watu akakutane na vundo la jasho mixer baki baki za kinyesi na mashuzi.

Swala la romance linataka usafi wa pande zote mbili.

Pia kuna swala la nipe nikupe. Ukitaka kunyonywa uwe tayari kunyonya. Inapaswa kama mwanaume umuendee mpenzi wako chumvini. Hii inatengeza hali ya deni kwa mwenza kutaka kulipa fadhila.

Mwambie jamaa akae chini ajitafakari kama yupo sawa kabla kulaumu.
 
Kuna kipindi sisi wanaume tunakuwa wabinafsi sana. Tunataka kufanyiwa blow job lakini mazingira yetu huwa si nadhifu kuruhusu kufanyiwa hilo tendo.

Unakuta msela ana boxer moja na anaivaa wiki nzima. Mnakutana na mwanamke baada ya mizunguko ya siku nzima, huendi kuoga halafu unatandaza kende zenye nta dada wa watu akakutane na vundo la jasho mixer baki baki za kinyesi na mashuzi.

Swala la romance linataka usafi wa pande zote mbili.

Pia kuna swala la nipe nikupe. Ukitaka kunyonywa uwe tayari kunyonya. Inapaswa kama mwanaume umuendee mpenzi wako chumvini. Hii inatengeza hali ya deni kwa mwenza kutaka kulipa fadhila.

Mwambie jamaa akae chini ajitafakari kama yupo sawa kabla kulaumu.
Umemaliza
 
Kuna kipindi sisi wanaume tunakuwa wabinafsi sana. Tunataka kufanyiwa blow job lakini mazingira yetu huwa si nadhifu kuruhusu kufanyiwa hilo tendo.

Unakuta msela ana boxer moja na anaivaa wiki nzima. Mnakutana na mwanamke baada ya mizunguko ya siku nzima, huendi kuoga halafu unatandaza kende zenye nta dada wa watu akakutane na vundo la jasho mixer baki baki za kinyesi na mashuzi.

Swala la romance linataka usafi wa pande zote mbili.

Pia kuna swala la nipe nikupe. Ukitaka kunyonywa uwe tayari kunyonya. Inapaswa kama mwanaume umuendee mpenzi wako chumvini. Hii inatengeza hali ya deni kwa mwenza kutaka kulipa fadhila.

Mwambie jamaa akae chini ajitafakari kama yupo sawa kabla kulaumu.

Jamaa yupo tayari kuzama chumvini amejaribu mara kadhaa demu anakataa anamsukuma
 
Using'ang'ane na mwanamke asiyekupa furaha kunako 6 faragha,

otherwise ana Cha ziada cha kuoffer zaidi ya sex

Maisha ya ndoa sio magumu kiivyo[emoji4]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyo jamaa ni wewe ndiyo maana umemzungumzia sana jamaa kuliko hata point yako kuu ili kutuaminisha kuwa huyo jamaa siyo wewe[emoji23]anyway tunakupa ushauri ukajishauri mwenyewe.... Tumeumbwa tofauti na mbebe huyu demu wako kwa hilo kama udhaifu wake.
 
Huyo dada Ni mjanjaa....maana watu wenyewe siku hizi hameleweki mnachovya hata kusiko
 
Back
Top Bottom