Mcheza filabu Bongo anayechipukia Leila Mashtutu mmmmh

Minyama uzembe, sijui kwa nini hawa wasanii wabongo hawatembelee jimu
 
hamna kitu apo ,,,,,,mapaja anaypoyauza yamepoteza mvuto
 
Mkubwa hivi ndo anachipua? anyways, beauty is subjective!
 


Ana mvuto kwa kweli go girl...
​

Mbona kama anaonekana yuko aged sana!!anyway sijui kama hapo ni beach au wapi ila huwa siwapendi watu wanaojianika uchi kwa kisingizio cha kusaka umaarufu,kuwa msanii au staa sio lazima uoneshe wazi mapaja au uvungu ili watu wavutiwe na muonekano wako badala ya kazi yako ya kisanii.anyway akijiweka vizuri kimazoezi kubalansi minyama atakuwa anavutia.bahati mbaya filamu za kibongo huwa siangalii labda niikute tu bahati mbaya kipande sehemu kwa hiyo simjui mtu huyu
 
jiuwe hapo una honka mpaka nyumba ukisha piss unajuta
 
duuuuuuuuuu ume umbika mamaaaa mnisaidie mwenye number zake za cm naombeni msaada wana janviniiii!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…