Mchepuko wangu unasema hautaki kushea na mtu yeyote

Mchepuko wangu unasema hautaki kushea na mtu yeyote

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Posts
41,488
Reaction score
64,803
Mchepuko wangu unasema hautaki kushea na mtu yeyote. Sasa hapa nakuwa na mashaka, anamchukuliaje bi mkubwa?

Mabaharia wazoefu, hili mnalionaje? Lina afya kwenye ndoa yangu kweli?
 
Tueleze unakosa nini kwanza kwa mkeo mpaka uwe na huo mchepuko?
Mwili wako hauna thamani kiasi hicho?
Mchepuko ni muhimu unaokoa ndoa nyingi sana


Na nilazama kama tulivyoshauriana wanaume kweny kikao chetu kilichopita
 
Kwani anajua kama yeye ni mchepuko ?kama hajui mwambie yeye ni mchepuko tu
 
Mchepuko ni muhimu unaokoa ndoa nyingi sana


Na nilazama kama tulivyoshauriana wanaume kweny kikao chetu kilichopita
Unaokoa ndoa zisimtukuze Mungu bali shetani. Michepuko mingi imezua mabalaa na kuvunja nyumba za watu na kupelekea maisha magumu kwa mke na watoto.

Mchepuko ni shetani mwenye kujivisha utu
 
Back
Top Bottom