Mchepuko unanihamamasisha kujisajili 0713

Mushi92

JF-Expert Member
Oct 5, 2013
3,909
2,000
Nimekutana na kamchepuko kamoja ni ka kijjn tuuuu sidhani kama kama ujanja wa kutumia Tigo......
Muda wa kupima oil mara nikagusa kule....tobo laini....dole likazama..... ...ohooooo kakatikia madole hadi nikapiz nje...... Nikajiuliza ni mdogo wake ammber? Bora nisikarudie tena maana nikienda ntashawishika
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom