Michael Ngusa
JF-Expert Member
- Aug 4, 2014
- 1,637
- 463
- Thread starter
- #21
.... hicho cha ziada ulicho kosa kwa MKEO ndio unalipia !!!
duh! ngoja nijipange upya mkuu!
.... hicho cha ziada ulicho kosa kwa MKEO ndio unalipia !!!
By the way Empire Club ipo sehemu gani Arusha?
Ww lafa Kwel iv kuna cha bureee Kwel kwa dunia ya sasa!? Huna mkwanja achia wenzako wenye nazo...kumuona tu mtu hata hajakupa kiss mwanamme ushatoa lak 2 naul.....ha ha ha watakubebea soon
mkuu ana kila kitu...uwezo wa kujipeleka saluni anao, na hata huwa ananiambia sometimes, sasa mm nigharamie nn?
unataka kwenda mkuu, na ww ukavue? unajua kiingereza? anyway, iko Nakumatt...zamani paliitwa shoprite
Wakuu
natumaini hamjambo.
Wiki mbili tatu nilivua mchepuko pale Empire club, Arusha.mashallah yuko
vizuri maana alishadate ngozi nyeupe wakamwachia mtaji, anafanya
biashara yake mjini.
Cha ajabu ni kwambai,kila tukikutana iwe ni kwake au out lazima nilizwe
misimbazi kadhaa, kwa aibu ninatoa huku nikijiuliza kwanini.
Nampenda ila shida ni kwamba how can i make it vise versa? au hata asiwe
akinipiga mizinga.
Nawasilisha.
Ni kweli mkuu..sasa kwa style hii mbona kasheshe, ina maaana mm niishie kubeba wale wa mitaani tu...wenye pesa zao kama hawa bado sitaambulia kitu, lazima na mm niwe nazo...maana hiyo ya kusema anaweza akanipa zake ili niwe namhudumia naiona kama movie vile....
mkuu mbona uninitisha!!...halafu nazungukia maeneo hayo lengo na mm nipate ngozi nyeupe, ila nakutana na hawa hawa...nazidi kuumia
Mkuu tabia ya nyuki hiyo.Kupenda kufyonza nectar bila kujali bustani inamwagiliwa na nani? Ukitaka free lunch basi utasubiri sana.