Mchakato wa uhamisho wa walimu umesimamishwa?

Lundavi

JF-Expert Member
Aug 11, 2016
258
250
Unamaanisha nini? Watu tunasubir toka mwezi juni mpaka Leo halafu unasema haraka!
 

petrocaptain

JF-Expert Member
Dec 17, 2016
213
250
Ndoa lazima zvunjike kwel mchawi WA mwl ni mwl hawa watu walixhakuaga walm ila leo WA nawasahau walimu wenzao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom