MCHAGA KASANDA


Red Scorpion

Red Scorpion

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
5,753
Likes
3,249
Points
280
Red Scorpion

Red Scorpion

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
5,753 3,249 280
MZARAMO V/S MCHAGA.

Mzaramo alitangaza anatibu magonjwa yooooooote kwa tsh. 100,000/= Na kama akishindwa kukutibu anakurudishia laki yako nakukuongeza laki nyingine.
MCHAGA akaona hii fursa yakujipatia hela aiwezi mpita akaenda kutibiwa.

MZARAMO: "unaumwa nini?"

MCHAGA: "Sisikii ladha ya aina yoyote mdomoni kabisaaaa.."

MZARAMO: "sawa, toa laki kabisa.."

Mchaga akatoa.

MZARAMO akamuagiza msaidizi wake; "Naomba kikopo no.27 mpe anywe huyu.."

MCHAGA akanywa akatema faster; "Puh puu puu, Aisee huu si mkojo huu..?"

MZARAMO: "Umepona karibu tena.."

Mchaga aka-mind sana Kesho yake akarudi tena hakuamini ameliwa pesa yake.

MCHAGA: aisee nina tatizo la kumbukumbu nasahau sanaaaaa.."

MZARAMO akamwambia "hakuna tabu, toa laki tukupe tiba..'

MCHAGA akatoa pesa akijua leo lazima afanikiwe..'

MZARAMO: "nesi naomba kikopo no.27.."

MCHAGA: "ASA CHALII ANGU HICHO SI CHA JANA CHA MKOJO HICHO AISEE..?"

MZARAMO: umepona kumbukumbu unayo

Kama umeipenda [HASHTAG]#Share[/HASHTAG] na wengine wasome
 
kadinali JM

kadinali JM

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2016
Messages
380
Likes
292
Points
80
Age
36
kadinali JM

kadinali JM

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2016
380 292 80
Hapo mchaga bado kaliwa
 
Q

Qastrap

Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
3
Q

Qastrap

Member
Joined Nov 24, 2010
17 0 3
MZARAMO V/S MCHAGA.

Mzaramo alitangaza anatibu magonjwa yooooooote kwa tsh. 100,000/= Na kama akishindwa kukutibu anakurudishia laki yako nakukuongeza laki nyingine.
MCHAGA akaona hii fursa yakujipatia hela aiwezi mpita akaenda kutibiwa.

MZARAMO: "unaumwa nini?"

MCHAGA: "Sisikii ladha ya aina yoyote mdomoni kabisaaaa.."

MZARAMO: "sawa, toa laki kabisa.."

Mchaga akatoa.

MZARAMO akamuagiza msaidizi wake; "Naomba kikopo no.27 mpe anywe huyu.."

MCHAGA akanywa akatema faster; "Puh puu puu, Aisee huu si mkojo huu..?"

MZARAMO: "Umepona karibu tena.."

Mchaga aka-mind sana Kesho yake akarudi tena hakuamini ameliwa pesa yake.

MCHAGA: aisee nina tatizo la kumbukumbu nasahau sanaaaaa.."

MZARAMO akamwambia "hakuna tabu, toa laki tukupe tiba..'

MCHAGA akatoa pesa akijua leo lazima afanikiwe..'

MZARAMO: "nesi naomba kikopo no.27.."

MCHAGA: "ASA CHALII ANGU HICHO SI CHA JANA CHA MKOJO HICHO AISEE..?"

MZARAMO: umepona kumbukumbu unayo

Kama umeipenda [HASHTAG]#Share[/HASHTAG] na wengine wasome
Noma sana
 
lameckkawawa

lameckkawawa

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2015
Messages
896
Likes
528
Points
180
lameckkawawa

lameckkawawa

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2015
896 528 180
Dah mchaga kambwela tena
 

Forum statistics

Threads 1,273,086
Members 490,268
Posts 30,470,815