Mc anapatika kwa shughuli za kiofisi na binafsi

Mc anapatika kwa shughuli za kiofisi na binafsi

mamsapu

Senior Member
Joined
Apr 22, 2011
Posts
111
Reaction score
25
MC mzoefu anaitwa bakari simbeye anapatika kwa shughuli mbalimblai zikiwemo za kiofisi na binafsi kwa kupitia namba hizi hapa:0653-812984/0754-368802. Gharama ni 900,000 pamoja na muziki.
 
Du MC laki tisa si bora hata nimchukue hata msoma matangazo wa kanisani kwetu halafu nimpatie tips za kitakachoendelea baaaasi amalize kila kitu
 
Back
Top Bottom