Mbwana Samatta kwenda Ulaya mwakani

Mbwana Samatta kwenda Ulaya mwakani

Mavotah

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Posts
280
Reaction score
119
Mbwana Samatta 'Poppa' au ukipenda muite Sama Goal kama anavyojulikana nchini DRC kuna uwezekano mkubwa wa kwenda ulaya mwakani.Akihojiwa na Bbc kocha wa Tp Mazembe bwana Patrice Carteron alisema kwamba anawasiwasi mkubwa wa kuwapoteza mastaa wake wengi baada ya kuisha kwa michuano ya confederetion cup ambao wengi wanatakiwa na club kubwa Ulaya.Na unapozungumzia mastaa wa club hyo huwezi kuacha kumtaja Samatta ambaye mpaka sasa anaongoza kwa ufungaji katika michuano hyo.Kwa upande wa pili Mkataba wa Samatta na Tp Mazembe unafikia tamati tar 30.06.2014, na kwa mujibu wa sheria za FIFA,mchezaji anaruhusiwa kufanya mazungumzo na club nyingine pale Mkataba wake unapofikia miezi sita kabla ya kumalizika. Kwa maana hyo bac kuna kila dalili sababu kwa Samatta kucheza Ulaya msimu ujao,kwnn aweze Mohamed Salah ashindwe Samatta?. Kila lakheri Mbwana Samatta 'Poppa'
 
Mungu yu mwema ngoja nijiandalie samsung 41 inch kwa ajili ya huyu dogo , ila viwango vya soka letu fifa ndo vinatuangusha lkn najua samatta atatuwakilisha tu
 
tatizo lipo kwa moise katumbi. alimbania mputu alpotakiwa na arsenal. pia alimfanyia ftna stopila sunzu alipofuzu majaribio reading. tuombe isitokee kwa samagoals!
 
Ulaya wanachukua wachezaji wazee sikuhizi?
 
Ulaya wanachukua wachezaji wazee sikuhizi?

Dogo anaweza na hata kama amedanganya si chini ya miaka miwili na hyo ni tofauti na wachezaji wa West Africa ambao wanadanganya zaid ya miaka mitano na bado wanaweza kucheza Ulaya,tumpe support tuache majungu ndugu zangu watanzania
 
tatizo lipo kwa moise katumbi. alimbania mputu alpotakiwa na arsenal. pia alimfanyia ftna stopila sunzu alipofuzu majaribio reading. tuombe isitokee kwa samagoals!

Kila kitu kiko wazi kuhusu Samatta cjui Katumbi atatumia njia gan kutudanganya khusu mkataba wa huyu dogo labda amlipe mara tano ya Mputu
 
Mungu yu mwema ngoja nijiandalie samsung 41 inch kwa ajili ya huyu dogo , ila viwango vya soka letu fifa ndo vinatuangusha lkn najua samatta atatuwakilisha tu

Viva Samatta,Viva Tanzania
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom