Mbunge wetu Lameck Airo


Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
1,755
Likes
14
Points
135
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2013
1,755 14 135
Jamani wana-Rorya mbunge wetu kakaa kimya sana bungeni wenzake wanalilia maji ya bomba yeye hasikiki, Airo tatizo nini?
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,943
Likes
1,755
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,943 1,755 280
kwani rorya munahitaji maji ya bomba?????. nyie kunyweni uji tu unawatosha. si muliamua wenyewe kuchagua no school badala ya profesa!!!!!. kuapanga ni kuchagua.....
 
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
1,755
Likes
14
Points
135
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2013
1,755 14 135
gama uweziamini.bdo kule watu wanakunywa maji ya mto mirare uku yye kauchuna 2 hta maji?
 
Bullycheka

Bullycheka

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2016
Messages
502
Likes
424
Points
80
Age
39
Bullycheka

Bullycheka

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2016
502 424 80
gama uweziamini.bdo kule watu wanakunywa maji ya mto mirare uku yye kauchuna 2 hta maji?
Nyie mlichagua utajiri wake, siku nyingine chagueni asiyetaka sifa,ila mchapa kazi ambaye atakuwa naye benet si wa nyie kumpapatia kisa mali na pesa zake.

Mlidhani utajiri na mali zake ni za kugawa tu? Bas jipangeni mgawiwe pesa km mlidhani hivyo.


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,251,598
Members 481,811
Posts 29,777,513