Mbunge wetu Gaudence Kayombo

Mbunge wetu Gaudence Kayombo

Oremus

Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
46
Reaction score
9
Mbunge wetu wa Jimbo la Mbinga mashariki wakati wa kampeni za uchaguzi wa mwaka 2010,ulituahidi wakazi wa mbinga kuwa utajenga Chuo hapa Mbinga mjini hadi sasa hakuna ulichofanya na hakuna taarifa yoyote kwa wananchi kuwa umefikia wapi kuhusu hili.

Tekeleza ahadi zako 2015 sio mbali, usije ukaanza kutafuta mchawi.
 
Mwenzenu ajenga bonge la hoteli pale Ruanda. Baada ya hoteli atawapa tena ahadi tk uchaguzi ujao na mta mpa kura zenu tena....Mmeliwa wa unyumba
 
raia wa mbinga ni mambulula mtaogelea vumbi jekundu mpaka mtakapokufa
 
Mbunge wetu wa Jimbo la Mbinga mashariki wakati wa kampeni za uchaguzi wa mwaka 2010,ulituahidi wakazi wa mbinga kuwa utajenga Chuo hapa Mbinga mjini hadi sasa hakuna ulichofanya na hakuna taarifa yoyote kwa wananchi kuwa umefikia wapi kuhusu hili.Tekeleza ahadi zako 2015 sio mbali, usije ukaanza kutafuta mchawi.

chuo tu,hebu sema ametekeleza kipi?pale tumelamba galasa...ngasindo ndeka,2015 ihikaje
 
Mbunge wetu wa Jimbo la Mbinga mashariki wakati wa kampeni za uchaguzi wa mwaka 2010,ulituahidi wakazi wa mbinga kuwa utajenga Chuo hapa Mbinga mjini hadi sasa hakuna ulichofanya na hakuna taarifa yoyote kwa wananchi kuwa umefikia wapi kuhusu hili.Tekeleza ahadi zako 2015 sio mbali, usije ukaanza kutafuta mchawi.
Nyinyi ni wajingaaa mlikubali mtajengewa chuo mkatoa kura? kama kwamba mbinga yote ni mademu??? sasa mnatuambia upuuzi huo, muliuliza pesa atatoa wapi??? changeni pesa mmpe awajengeeee hicho chuo;
 
chuo tu,hebu sema ametekeleza kipi?pale tumelamba galasa...ngasindo ndeka,2015 ihikaje
teh teh, mkuu yuko busy kuwaandalia kanga na kofia ili awahonge tena wana mbinga mwaka 2015, wabunge wa mbinga ni mizigo!
 
Mbinga wabunge wake ni mizigo kwa wananchi, bungeni ni kupiga usingizi tu na kuunga hoja za kipuuzi zisizo na mashiko kwa wananchi, barabara nyingi za mbinga ni matatizo, mfano ni barabara ya Nyoni - tingi imetengenezwa chini ya kiwango, madiwani na wabunge wanatazama tu. Mbinga viongozi wengi wanashiriki ufisadi wa wazi mchana kweupe!
 
Kayombo na Komba ni kama mkosi vile , juhudi pekee za ndugu KAYOMBO ninazozikumbuka ni pale alipotokwa na mapovu mengi baada ya neno DHAIFU kusimikwa rasmi bungeni na mh Mnyika .
 
Wabunge wa Mbinga ni ovyo kabisa.Wakiwa bungeni utaona wanavyopigana kuitetea Serikali na chama hata kwenye mambo ya wazi kabisa kukemewa.Lkn pia watu wa huko ni vichwa vigumu.U-TANU umeganda vichwani mwao,sijui wana ugonjwa gani!
 
Kayombo na Komba ni kama mkosi vile , juhudi pekee za ndugu KAYOMBO ninazozikumbuka ni pale alipotokwa na mapovu mengi baada ya neno DHAIFU kusimikwa rasmi bungeni na mh Mnyika .

Me nilipoona amesimama tu nilibadili channel,maana nilijua ni muda wa pumba!
 
Back
Top Bottom