Mbunge wa Dodoma mjini awataka wananchi kuwapiga CDA

Mbunge wa Dodoma mjini awataka wananchi kuwapiga CDA

tatanyengo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2011
Posts
1,133
Reaction score
282
Katika hali ya kushangaza mbunge wa Dodoma mjini Mh.Malole amewataka wananchi wa kata ya Kizota kinunua filimbi ili kuzitumia kuitana na kuwapiga wafanyakazi wa CDA. Amewataka wananchi kuacha uoga na kupigania ardhi yao ambayo amedai wananyang'anywa na CDA. Amesema yuko pamoja na wananchi na kuthibisha hilo amejitoa katika bodi ya CDA

Hivi karibuni wananchi wa Kikuyi Kusini waliandama kupinga uonevu wanaofanyiwa na CDA na mkuu wa Mkoa Dr
Rehema Nchimbi walitunishiana msuli na mkurugenzi wa CDA
 
Hili la kupiga sio geni lilitoka kwa PINDA '' WAPIGWE TU''
 
Dodoma wabunge wote mambumbumbu,malole hana jipya ni dhaifu kama mwenyekiti wake wa taifa j,k
 
Hao CDA wanatenda bila kufuata sheria au ni Mbunge anahamasisha watu wavunje sheria? Ndiyo maana miji yetu yote haijapangika vizuri. Tukitaka kuwa na miji bora lazima tukubali kufuata mipango miji siyo kuwa wanafiki kwa kuwataka wananchi kufanya kinyume kwa manufaa binafsi ya kisiasa!
 
CCM Ndo jadi yao kuwataka wananchi kuvunja sheria ili kujipatia cheap popularity ili kuendelea angalao kupumua kwa siku zilizobakia kuelekea anguko lao kuu.
 
Hao CDA wanatenda bila kufuata sheria au ni Mbunge anahamasisha watu wavunje sheria? Ndiyo maana miji yetu yote haijapangika vizuri. Tukitaka kuwa na miji bora lazima tukubali kufuata mipango miji siyo kuwa wanafiki kwa kuwataka wananchi kufanya kinyume kwa manufaa binafsi ya kisiasa!

Dodoma.unaijua mkuu?????

CDA ipo tangu mwaka gani???!!!

Wmefanya nini significantly ambacho Arusha na Tanga ambapo hakuna CDA hakipo???!!!!


Sheria gani unazungumzia hapa???!!!!!Ambazo unajua kwa dhati zinamtetea mwananchi???!!!

Unajua bei ya square meter moja wanauza sh ngapi hao CDA na mantik ya kuporwa ipo hapa
sasa!!!!

Kama ni manufaa ya kisiasa yanayofaidisha na wananchi acha ayapate
 
Katika hali ya kushangaza mbunge wa Dodoma mjini Mh.Malole amewataka wananchi wa kata ya Kizota kinunua filimbi ili kuzitumia kuitana na kuwapiga wafanyakazi wa CDA. Amewataka wananchi kuacha uoga na kupigania ardhi yao ambayo amedai wananyang'anywa na CDA. Amesema yuko pamoja na wananchi na kuthibisha hilo amejitoa katika bodi ya CDA

Hivi karibuni wananchi wa Kikuyi Kusini waliandama kupinga uonevu wanaofanyiwa na CDA na mkuu wa Mkoa Dr
Rehema Nchimbi walitunishiana msuli na mkurugenzi wa CDA


Malole kama mjumbe wa bodi ya CDA, alikuwa wapi mpaka maamuzi hayo yapitishwe?! leo anawafanyia usanii wananchi; wananchi wampige yeye sio watumishi wa CDA
 
Malole kama mjumbe wa bodi ya CDA, alikuwa wapi mpaka maamuzi hayo yapitishwe?! leo anawafanyia usanii wananchi; wananchi wampige yeye sio watumishi wa CDA

Bora aliyekosea njia na kugeuza kuliko ajuaye kakosea akaendelea na safari
 
Dodoma.unaijua mkuu?????

CDA ipo tangu mwaka gani???!!!

Wmefanya nini significantly ambacho Arusha na Tanga ambapo hakuna CDA hakipo???!!!!


Sheria gani unazungumzia hapa???!!!!!Ambazo unajua kwa dhati zinamtetea mwananchi???!!!

Unajua bei ya square meter moja wanauza sh ngapi hao CDA na mantik ya kuporwa ipo hapa
sasa!!!!

Kama ni manufaa ya kisiasa yanayofaidisha na wananchi acha ayapate

Hili ndilo tatizo na ukisoma maandiko yangu utaona nimelitamka. Miji yetu yotebimetumbukia huko, utaalamu na mipango miji imeachwa - kwa kisingizio hicho hicho cha kuwaachia wananchi wafaidike - na mayokeo yake ni kuwa na miji ambayo haijapangika vizuri, squatters mtindo mmoja. CDA ni kweli imekuwepo siku nyingi, tangu tulipoamua Dodoma kuwa mji Mkuu wetu, lakini haina maana kuwa waendelee kuangalia sheria na mipango miji ikivunjwa. Ikiwa wanapora ardhi ya watu waliyonayo kihalali pia sheria zipo. Lakini Kama wanachukua ardhi ya mipango miji ambayo watu walivamia, basi ni vizuri tuwaombe mkono kuhakikisha Dodoma inakuwa mji wa kuigwa Tanzania.
 
Hili ndilo tatizo na ukisoma maandiko yangu utaona nimelitamka. Miji yetu yotebimetumbukia huko, utaalamu na mipango miji imeachwa - kwa kisingizio hicho hicho cha kuwaachia wananchi wafaidike - na mayokeo yake ni kuwa na miji ambayo haijapangika vizuri, squatters mtindo mmoja. CDA ni kweli imekuwepo siku nyingi, tangu tulipoamua Dodoma kuwa mji Mkuu wetu, lakini haina maana kuwa waendelee kuangalia sheria na mipango miji ikivunjwa. Ikiwa wanapora ardhi ya watu waliyonayo kihalali pia sheria zipo. Lakini Kama wanachukua ardhi ya mipango miji ambayo watu walivamia, basi ni vizuri tuwaombe mkono kuhakikisha Dodoma inakuwa mji wa kuigwa Tanzania.


Nimekuuliza sheria za hii nchi au???!!!

Wananchi wakashindane na mamlaka kabisa tena wa hali chini???!!!!

Kuna sehemu maarufu kwa jina la majengo mapya pale walikaa wanajeshi wa muda mwingi tu
hebu fuatilia wao walimilikishwaje ile ardhi na kwa nini kwa wengine isiwe hivyo????!!!!Na je sheria ilikuwa wapi kipindi hicho,utata wa miundo mbinu pale umeishaje???!!!

Ukitoka hapo fuatilia suala la Njedengwa na uje ma rejesho hapa!!!!!!

Halafu uje useme maeneo yaliyopimwa na kuwekewa miundombinu ambapo wananchi wamegoma kwenda kujenga!!!!!

Pita mlima wa Mlimwa kwa nyuma kuna viwanja vimepimwa je vina ukibwa gani na vinafaa kwa ujenzi wa nyumba standard ya mtu wa hali ya kati????!!! Kuna miundo mbinu pale???!!!!!


Ardhi ni hitaji kama elimu,chakula na matibabu acha porojo mkuu watu wanataka kulala ndani ya nyumba zenye hati siku hizi
 
Back
Top Bottom