Mbunge Kyela atoa Zawadi za Michezo

Mbunge Kyela atoa Zawadi za Michezo

Nyamajiva

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2013
Posts
210
Reaction score
23
Ni Mbunge na waziri wa uchukuzi Dr. H. Mwakyembe leo ametoa zawadikatka mashindano Kata ya Ipinda Kyela kwa timu zilizofuzu mashino hayo. Mshindi wa tatu kajinyakulia tsh.200,000, mshindi wa pili ts.300,000 na mshindi wa kwanza tsh.500,000 na mpira, ikiwa mshindi wa pili na watatu walirushiwa shilingi ili kupata mpira na Makunga wakanyakua mpira dhidi ya Lupaso. Na wenyeji ndo walochukua ubingwa wanaitwa New Fighter. Waamuzi wa nne kila mmoja tsh.50,000.
 
Tunataka atupe maji ya kunywa hatutaki hivo vizawadi vyake
 
Back
Top Bottom