Mbowe ziarani jimboni kwake Hai

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Mar 9, 2015
14,258
2,000
Mbunge wa jimbo la Hai na Mwenyekiti wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Mhe. Freeman Mbowe leo Jumatatu 18/07/2016 amefanya ziara katika kanisa la KKKT Usharika wa Nshara Machame Kilimanjaro ili kujionea Maendeleo ya ujenzi wa upanuzi wa kanisa hilo.
 

Attachments

  • IMG-20160718-WA0055.jpg
    File size
    171.5 KB
    Views
    39
  • IMG-20160718-WA0054.jpg
    File size
    174.3 KB
    Views
    37

masopakyindi

JF-Expert Member
Jul 5, 2011
15,808
2,000
Aanzishe maandamano na huko kwao kwenye wanachadema wengi waliomchagua, na si kuleta vurugu Kahama , Hai ati anakagua maendeleo.
 

mpk

JF-Expert Member
Sep 26, 2012
3,119
2,000
Kweli kamanda wa anga! Naona Lumumba wakitafuta masufuria kupika majungu
 

Geofrey Maseta

JF-Expert Member
Nov 24, 2015
1,115
2,000
Mbunge wa jimbo la Hai na Mwenyekiti wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Mhe. Freeman Mbowe leo Jumatatu 18/07/2016 amefanya ziara katika kanisa la KKKT Usharika wa Nshara Machame Kilimanjaro ili kujionea Maendeleo ya ujenzi wa upanuzi wa kanisa hilo.
Mkuu jamaa wamepagawa ..hawana jinsi , wanakufa na tai shingoni ...Lumumba patakuwa hapafikiki
Kama mnavyowewe seka Dodoma
 

Lupyeee

JF-Expert Member
Jun 28, 2016
2,684
2,000
Vipi mbona hajafanya maandamano sasa ??


Jimbo la Hai anakagua maendeleo alafu Maandamano anaenda kufanyia jimbo la Kahama!!

Mbowe uache hii tabia ,hata sisi Hai tunataka maandamano
 

mndorwe

JF-Expert Member
Jan 9, 2014
2,476
2,000
Nasubiri kusikia akiitisha maandamano uchagani
Wakati hapo mtera kwa lusinde watu wanajiandaa kutafuta mabakuli ya kwenda barabarani kuomba,huku hai watu wanajianda kusafirisha mboga kwenda kuuza nje ya nchi waendelee kujenga nyumba bora na kusomesha watoto wao ,huyo ndo Mbowe...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom