Mbowe na Mbatia msiwe kama viongozi majuha

Mbowe na Mbatia msiwe kama viongozi majuha

Yaani mpaka leo hamjashitukia kuwa CCM wanatumia kick na mgongo wangu ili kujiimarisha, ninyi mnachekesha kabisa. Siku mkishituka maandiko yangu ndio wanatumia Serikali ya CCM, mtanipigia magoti na kujilaumu sana. Nawashangaa mmefata mkumbo wa kupotosha bila kujua mnajimaliza. haya shauri yenu. Mimi nimewekewa Jeshi ili ukweli usijulikane, nawaambieni Mtanikumbuka.

DEOGRATIUS NALIMI KISAND
Hivi uliruhusiwa kule Milembe au ulitoroka?maana kama bado hujapona?
 
Je na hii ni hacked acc? Maana hukawii kusema huluwa wewe
 
Yaani mpaka leo hamjashitukia kuwa CCM wanatumia kick na mgongo wangu ili kujiimarisha, ninyi mnachekesha kabisa. Siku mkishituka maandiko yangu ndio wanatumia Serikali ya CCM, mtanipigia magoti na kujilaumu sana. Nawashangaa mmefata mkumbo wa kupotosha bila kujua mnajimaliza. haya shauri yenu. Mimi nimewekewa Jeshi ili ukweli usijulikane, nawaambieni Mtanikumbuka.

DEOGRATIUS NALIMI KISAND
We Deo!!!.......mbona unatoa mapovu namna hiyo....umekula OMO nini?
 
Jaman hili sio jambo la kubeza. Hebu tumuulize kisandu kwann na nini maana ya kauli yake hii?
 
Deo labda hatujakuelewa vizuri, ebu funguka japo kidogo kuhusu 'ukweli' ili tukiku hukumu tukuhukumu kwa haki!
 
Yaani mpaka leo hamjashitukia kuwa CCM wanatumia kick na mgongo wangu ili kujiimarisha, ninyi mnachekesha kabisa. Siku mkishituka maandiko yangu ndio wanatumia Serikali ya CCM, mtanipigia magoti na kujilaumu sana. Nawashangaa mmefata mkumbo wa kupotosha bila kujua mnajimaliza. haya shauri yenu. Mimi nimewekewa Jeshi ili ukweli usijulikane, nawaambieni Mtanikumbuka.

DEOGRATIUS NALIMI KISAND
😱😱😱
 
Duh uyu jamaa ana miaka mingapi?
Mkuu kuna uzi humu kauweka akiishukuru NIDA kwa kumpa kitambulisho chake cha taifa na kitambulisho kakiweka jaribu kuugugo huo uzi labda utajua umri wake
 
Back
Top Bottom