Mbowe Na Lowassa: Face To Face | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe Na Lowassa: Face To Face

Discussion in 'Jamii Photos' started by Allien, Apr 14, 2012.

  1. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,548
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    Waziri Mkuu Msatafu Mh. Edward Lowassa akiwa nje ya Kanisa Katoliki Parokia ya "Wami Sokoine" akiwa na Mwenyekiti wa CHADEMA ambaye pia ni Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Bungeni Mh. Freeman Mbowe.


    [​IMG]

    Je, Waweza kutoa maelezo ya Picha hii?

     

    Attached Files:

  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nimepita tu!

    Ngoja wasemaji waje.

    Lakini Allien,hii picha ni ya lini?
     
  3. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngoja waje wanaojua lakini mbowe mbona yuko fair
     
  4. S

    Silent Burner Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hapa?

    Mbowe na Lowassa.jpg

    Politicians...!!!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,913
    Likes Received: 1,939
    Trophy Points: 280
    Lwegenani na Jembe.
     
  6. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 871
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 60
    sema aliye jiuzuru
     
  7. B

    BLB JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ze waifu ofu mbowez,
    izi kyuti,
    nani anabisha
     
  8. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,548
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  9. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ndio politiki hizo,nyie toaneni ngeu wenzenu wanacheka na kupeana hi!
     
  10. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,765
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    ze eyez iz deading me
     
Loading...