Mbowe, Lissu, Mnyika na Marando ndani ya Kasulu leo

Mbowe, Lissu, Mnyika na Marando ndani ya Kasulu leo

lutayega

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Posts
1,297
Reaction score
572
Ile siku ambayo imesubiliwa sana na wana kasulu hatimaye imefika. Kamanda MBOWE akiongozana na Lissu, Mnyika na Marando watawasili kwa helkopita na kuwahutubia wana Kasulu. Kwa wale msioifaham Kasulu, Kasulu ni jimbo ambalo lilikuwa la 2 kwa kumpigia Slaa kura nyingi na linaongozwa na Machali. Watu wameanza kuingia hapa wakitokea vijiji mbalimbali vinavyozunguka mji wa kasulu. Ntakuwa na wapa update ya kinachotokea
 
Inatia moyo sana mkuu, hakikisha umejikoki na zana zote za kiwanahabari ili update ziwe za nguvu.
 
Usisahau kupiga picha za matukio mbalimbali pia mkumbuke kufunga kamera kama mlizofunga arusha kwani policcm wanaweza wakawapiga mabom
 
uploadfromtaptalk1376804538091.jpg

Mpaka 2015 ccm na wapambe wao watajinyonga.
Huu mpango wa hakuna kulala mpaka walale wao umempoteza Makamba Mukama Kinana Mangula na Zee la mikwara Tendwa.

Non Stop cdm.
 
View attachment 107635

Mpaka 2015 ccm na wapambe wao watajinyonga.
Huu mpango wa hakuna kulala mpaka walale wao umempoteza Makamba Mukama Kinana Mangula na Zee la mikwara Tendwa.

Non Stop cdm.

sijaelewa maana ya hiyo picha. Mbona ccm tupo makini, tumewaacha mchezecheze ila 2015 majimbo yote tukianzia udiwani mpaka urais yatachukuliwa na ccm. Mbowe na kampuni yake ya cdm msijidanganye kuwa mtaichukua nchi
 
Usisahau kupiga picha za matukio mbalimbali pia mkumbuke kufunga kamera kama mlizofunga arusha kwani policcm wanaweza wakawapiga mabom

Aisee ulinzi navyouona labda waamue nakulipua police wenzao maana police wanawalinda hawakai mbali...
Mikutano inajaza watu sana
 
Mkuu huko iramba Mwigulu siku ya mkutano wa CDM aliwaleta simba sasa sijui huko kasulu ataipeleka barca na Real Madrid nini?


Oh, Mama toto Mkuu

Yule anasumbuliwa na ugonjwa wa akili, damu za watu waliopoteza viungo na maisha kwa mikakati ya kishenzi.

Sasa anahamia kwenye michezo akizani watanzania wanarubuniwa kirahisi, Nikama ngoma ilopigwa na kulia sana hivyo

umefika wakati wa kupasuka. Mwigulu madelu Nchemba yupo ukingoni.

Copy, HAMY-D, Simiyu yetu, Kitoabu, [MENTION]baba yako[/MENTION]
 
Last edited by a moderator:
Oh, Mama toto Mkuu

Yule anasumbuliwa na ugonjwa wa akili, damu za watu waliopoteza viungo na maisha kwa mikakati ya kishenzi.

Sasa anahamia kwenye michezo akizani watanzania wanarubuniwa kirahisi, Nikama ngoma ilopigwa na kulia sana hivyo

umefika wakati wa kupasuka. Mwigulu madelu Nchemba yupo ukingoni.

Copy, HAMY-D, Simiyu yetu, Kitoabu, [MENTION]baba yako[/MENTION]

uwezo wa mwigulu ktk siasa za tz ni mkubwa sana huwezi ukamlinganisha na dj mbowe au padri slaa labda kidogo zito. Ndo maana cdm hawalali sababu ya mwigulu sasa jeshi zima la ccm likiongozwa na amri jeshi mkuu dr kikwete sijui kama cdm itasalimika
 
Last edited by a moderator:
Inatia moyo sana mkuu, hakikisha umejikoki na zana zote za kiwanahabari ili update ziwe za nguvu.

mkuu nipo kamili kila kitu kitakwenda vizuri, picha za matukio zitawekwa
 
sijaelewa maana ya hiyo picha. Mbona ccm tupo makini, tumewaacha mchezecheze ila 2015 majimbo yote tukianzia udiwani mpaka urais yatachukuliwa na ccm. Mbowe na kampuni yake ya cdm msijidanganye kuwa mtaichukua nchi

Hiyo picha ni kwamba mnajimaliza wenyewe kwa kukosa misimamo.
Huwezi elewa hyo picha maana uko kwenye mfumo.
 
Usisahau kupiga picha za matukio mbalimbali pia mkumbuke kufunga kamera kama mlizofunga arusha kwani policcm wanaweza wakawapiga mabom

mkuu ntakandi usiwe na shaka vijana wa red briged na intelijensia ya chama wapo imara katika kudhibiti ulinzi na usalama
 
uwezo wa mwigulu ktk siasa za tz ni mkubwa sana huwezi ukamlinganisha na dj mbowe au padri slaa labda kidogo zito. Ndo maana cdm hawalali sababu ya mwigulu sasa jeshi zima la ccm likiongozwa na amri jeshi mkuu dr kikwete sijui kama cdm itasalimika

Kati ya mwigulu na mahakama nani anastahili kikatiba kutoa malelezo na maamuzi ya haki?

-cd ya uwongo ya Lwakatale -Mwigulu

-ugaid wa kupika kwa Kilewo - Mwigulu

-kusema uwongo na ovyoovyo - Mwigulu

Kama kunawatanzania wanaomwamwini Mwigulu mpaka sasa lazima wanatatizo
 
Hivi CCM walimpata wapi huyu Bwana Savimbi? walimweka pale kwa Mission gani?


Kati ya mwigulu na mahakama nani anastahili kikatiba kutoa malelezo na maamuzi ya haki?

-cd ya uwongo ya Lwakatale -Mwigulu

-ugaid wa kupika kwa Kilewo - Mwigulu

-kusema uwongo na ovyoovyo - Mwigulu

Kama kunawatanzania wanaomwamwini Mwigulu mpaka sasa lazima wanatatizo
 
Kati ya mwigulu na mahakama nani anastahili kikatiba kutoa malelezo na maamuzi ya haki?

-cd ya uwongo ya Lwakatale -Mwigulu

-ugaid wa kupika kwa Kilewo - Mwigulu

-kusema uwongo na ovyoovyo - Mwigulu

Kama kunawatanzania wanaomwamwini Mwigulu mpaka sasa lazima wanatatizo

wewe mfuasi wa gwanda acha kujidanganya mahakama haijasema kilwewo hana kosa ila imesema kesi aliyoshtakiwa si ya ugaidi, pia lwakatare naye kesi yake bado inaendelea hukumu bado na nadhani hiyo kesi lazima iondoke na mabosi wao mbowe na slaa kwani ndo waliowatuma.
 
Hivi CCM walimpata wapi huyu Bwana Savimbi? walimweka pale kwa Mission gani?

jina mwigulu masikioni mwa cdm ni sawa na mkuki ulorushwa moyoni ndo maana wanamwogopa sana kwani uwezo wake ni mkubwa. Mwigulu usirudi nyuma endelea kumwadhibu dj mbowe na huyu babu slaa na wafuasi wao ambao wanafuata bila yakujua wanafuata kitu gani
 
Mambo ni mazuri sana, kiwanjani hapa watu ni wengi sana na mda wowote ule kuanzia sasa watatua ndani ya viwanja hivi. Makamanda wa kasulu sadock ntahindwa, fanuel sindika na mawazo itibali wanaendelea kuweka mambo sawa. Pipooooziiiiii
 
Mambo ni mazuri sana, kiwanjani hapa watu ni wengi sana na mda wowote ule kuanzia sasa watatua ndani ya viwanja hivi. Makamanda wa kasulu sadock ntahindwa, fanuel sindika na mawazo itibali wanaendelea kuweka mambo sawa. Pipooooziiiiii

Mkuu kwasasa anatokea Kibondo
atatua Makere kwaajili ya mkutano
halafu ndiyo aje Kasulu.
 
Back
Top Bottom