Mbowe awaasa WanaCHADEMA waache chuki dhidi ya vyama vingine!

Mbowe awaasa WanaCHADEMA waache chuki dhidi ya vyama vingine!

TEKNOLOJIA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Posts
4,305
Reaction score
2,564
Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa Freeman Aikael Mbowe amewataka Wapenzi na Wanachama wa CHADEMA kuacha kueneza chuki dhidi ya Wafuasi wa Vyama vingine na badala yake wahubiri upendo na kuwaelimisha ili waweze kujiunga CHADEMA.Wazungu husema this is an oxymoron.
NB: Mbowe tenda unayohubiri ili usiwachanganye Wafuasi wako!!!
 
Kasoma alama za nyakati...ha ha ha ha kaazi kweli kweli
 
Makamanda wa CHADEMA hapa JF , naona Mbowe aliyewapandikizia chuki sasa ameanza kuwageuka, Jifunzeni kusoma alama za nyakati na muache kututukana hapa.
 
Cdm wao wanajuwa kutukana na kukosowa wenzao ukiwakosowa wao matusi kashfa tumezoweya tutapambana humu ndani ya jf hadi tuone nani mshindi
 
Khaa!! Mie binafsi nimemtunuku dr Mbowe phd ya ukatili na chuki...
 
Huweza kuikomboa nchi kwa kubeza wengine viva mbowe kila mtu ana umuhimu wake ktk jamii kuleta ukombozi
 
kwa mara ya kwanza mbowe kavaa shati jeusi badala ya gwanda nadhani hii ni ishara ya umoja wa ukawa, hongera sana.
 
Makamanda wa CHADEMA hapa JF , naona Mbowe aliyewapandikizia chuki sasa ameanza kuwageuka, Jifunzeni kusoma alama za nyakati na muache kututukana hapa.
we bwabwa hunaga kazi nyingine ya kukuingizia kipato....!!!unakufa na chama chako shingoni
 
Makamanda wa CHADEMA hapa JF , naona Mbowe aliyewapandikizia chuki sasa ameanza kuwageuka, Jifunzeni kusoma alama za nyakati na muache kututukana hapa.
Mkuu MSALANI hata mimi nashanga Mbowe ana wageuka
Wakati hizo tabia wana chadema wana jifunza kutoka kwa vingozi wa chama.

Hivi Mbowe alikuwa ana wafunza nini wana chadema kuruhusu mtu apigwe tofali na mwenye kiti wa chadema baunsa mbele yake? Kuna chuki zaidi ya hii?

Wana chadema wanajifunza chuki kutoka ndani ya Chema.
 
Last edited by a moderator:
Mbowe kulikoni tena kamanda leo mbona umechelewa.
 
Khaa!! Mie binafsi nimemtunuku dr Mbowe phd ya ukatili na chuki...
Na mimi kwa kuongezea namtunuku Mwenyekiti wa chadema baunsa Taifa phd ya chuki na roho ngumu.
 
Back
Top Bottom