Mbowe acha kupotosha umma



Unauwakika Ndugu yangu au unaropoka tu?
nikutajie mashirika makubwa kwenye kila nchi duniani na uniambie yanamilikiwa na nani?
 
Mleta mada lazima anasumbuliwa na tumbo la kuhara!
 
Ndo maana kuna kusoma na kuelimika mâle a référence tout SAP policy ndo uelewe Mbowe alimanisha Nino mkuu sio kupinga tu.

kapate kwanza communication skills ndo uje apa
 
mleta mada hana uelewa wowote kuhusu ubinafsishaji ndo maana kaishia kuandia vimistari viwili tu.kwanza nikuulize maana ya "MY TAKE"
 

am a patriotic citizen
 

mkuu uelewa wako ni mdogo sn no wonder akili vs akili kubwa
 
hivi hili likoje? eti duniani kote serikali zinabinafisisha viwanda, mashirika nk. huna akili hata kidogo na nimekudharau sana wewe assad.

TANESCO Imebinafsishwa?

TRL Imebinafsishwa?

kiwanda cha NYUMBU kimebinafsishwa?

CHINA POLY Technology imebinafsishwa?

acha ujinga kama hujui kitu.
 
Mwenye akili ndogo hapa ni Professa uchwara Muhongo anayedhani Watanzania hawana uwezo wa kuinvest kwenye gas na wabakie kwenye biashara ya juice ya ukwaju.

akili ndogo vs akili kubwa
 

trl imebinafsishwa si chini ya moja
tanesco inagawanywa sehem tatu wazalishaji wasafirishaji na distributors. Fahamu bila uwekezaji ni balaa tazama c mkuu ht ww usiejielewa unacommunicate
 
yuko sawa..unabinafsisha hadi majeshi kwa uroho wa rushwa ndio nini sasa. jeshi la polisi si kila askari anatengeneza hela bila kuwekeza kitu!..juu yake anapewa mshahara kila mwezi!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…