Mbona wenzake wanaikubali show yangu?

So wanawake wote hurizishwa kwa kusimania kucha kaka wengine kuna badi ya sehemu ukicheza nazo ndoanaridhika
 
Huyo dem lazma mahusiano yake ya nyuma alikua anaendea chumvin,sasa jamaa kama haend chumvin ndomana dem anasema haridhishw,mwambie aache kinyaa azame uvinza af apige hiyo shoo aone
 
Tawala unapoheshimika. Ukitawala usipoheshimika utaishia kuzomewa.
Well said, wanaume wanaacha wanawake wanaowapenda kwa dhati na kuwaheshimu wanaangalia maumbile tu, yule anayekulilia ndo kakubali show yako na utadumu nae. Ila anaye rudia rudia kukwambia haridhiki ni ngumu kumtawala keshakudharau.
Hatupendagi karaha jamani acheni hiyo mi chips mtupe raha ya uumbaji.
 
Thumb up mkuu
 
Bado sijaelewa na wala sitakagi kuamini,hivi kabisa Dada anaomba aingiliwe kinyume cha maumbile???
Kweli tujiulize kwanini Mungu hawachukui hawa
 
Huyo hatammudu labda awe anashinda nyumbani akisafiri ahakikishe anadafiri naye.
 
Mwambie atume vipimo vya kibamia chake urefu na mzunguko ili tukadirie tatizo ni la nani.
 
Hiyo kamwambia hiyo mwanaume ukweli ingawa unauma, hao wengine wako kimaslahi zaidi kuna wanawake wako Na unafiki sana
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…