Umeongea kilichopo akilini mwangu!!Tatizo lenu mnaoleta hiz thread zakutafuta wake cjui waume weng choka mbaya, waume za watu au wake za watu, weng wanasaka papuch mwingine anakua siriaz anakupiem badae anakuja kulia huku amelizwa hivyo tafuten makanisan, na sehemu nyingine mitandaon huku nikupoteza muda
tehe tehe tehe au pm zako hazina viwangozipo tatizo...ukimPM...hakujibu text zako
Ndo hapo sasa!!! Mwanaume alie serious kutafuta mke wala haitaji kuweka bandiko, wadada kibao wana mabandiko kutafuta mume... Labda kama una vigezo tofauti na kwenye hayo mabangokuna thread ya mwanamke anatafuta mme mbona
Labda anatafuta bikira jukwaani [emoji23][emoji23].Ndo hapo sasa!!! Mwanaume alie serious kutafuta mke wala haitaji kuweka bandiko, wadada kibao wana mabandiko kutafuta mume... Labda kama una vigezo tofauti na kwenye hayo mabango
Oooh!Huyo nilikuta ni mwanafunzi bado...nikaamua kibaki nae kama rafiki tu....
yeye naye katafuta hajapata nikadhani hamkuonana nimekupa umjaribu uone kama mtawezanakwahiyo badala ya kuoa wewe unataka niliwazane na huyo ? @miss_chagga
jaribu halafu unipe jibungoja nimjaribu nione kama nitakuwa na bahati yangu....si mbaya kujaribu
hapa hapajibu nikupe apa apa au PM?