Mbona sipati mke wa kuoa jamani?

SuperHb

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2016
Posts
1,012
Reaction score
1,023
Habari JF,

Kama kichwa tajwa kinavyosema,

Nimeshaandika threads za kutosha kutafuta mke wa kuoa lakini sipati jamani. Hivi ni kwanini? Au madada hamuamini mtu anaposema anataka mtu wa kuoa? Mimi nataka wa kuoa niko serious jamani niko gentleman nimetulia kuhusu vigezo vinapatikana PM ukinifollow huko.
 

jamani kwani huko pote unapopita hawapo mpaka utafutie mtandaoni??

labda umwage CV yako hapa ,

Una Degree ngapi au Bashite?

Una kabati ya Mbeho?

Account yako bank inasomekaje ?

Una watoto hawa wa kusingiziwa?

N.k
Mie sipo kwenye List ...nina wajukuu tayari
 
Tatizo lenu mnaoleta hiz thread zakutafuta wake cjui waume weng choka mbaya, waume za watu au wake za watu, weng wanasaka papuch mwingine anakua siriaz anakupiem badae anakuja kulia huku amelizwa hivyo tafuten makanisan, na sehemu nyingine mitandaon huku nikupoteza muda
 
unakosea mkuu..inamaana hakuna mke wa kuoa?
 
unakosea mkuu..inamaana mtandaoni hakuna mke wa kuoa?
 
Hivyo vigezo vyote Vinapatikana PM
 
tatizzo huwa mnachagua saana mambo mengine inabidi mnanyooshana mkishawowana...
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…