MieMalan Member Joined Mar 27, 2015 Posts 19 Reaction score 3 Apr 26, 2015 #21 ehee kumbe said: Inawezekana maana kuna cku ili connect kwenye pc Click to expand... Ndo ivo mi mwenywe imenitokea sana...halafu zinakuaga nzito sana simu hzo
ehee kumbe said: Inawezekana maana kuna cku ili connect kwenye pc Click to expand... Ndo ivo mi mwenywe imenitokea sana...halafu zinakuaga nzito sana simu hzo
ymollel JF-Expert Member Joined Aug 23, 2012 Posts 3,095 Reaction score 2,294 Apr 26, 2015 #22 MieMalan said: Tecno H5 ni magumash sana...yani ukiconnect tu kwny PC kupitia USB ndo tatizo hlo mara nyingi hutoke Click to expand... niliposikia hili tatizo kwenye tecno H5 kwa mara ya kwanza nilidhani ni bahati mbaya. sasa hii ni mara nyingine
MieMalan said: Tecno H5 ni magumash sana...yani ukiconnect tu kwny PC kupitia USB ndo tatizo hlo mara nyingi hutoke Click to expand... niliposikia hili tatizo kwenye tecno H5 kwa mara ya kwanza nilidhani ni bahati mbaya. sasa hii ni mara nyingine
ymollel JF-Expert Member Joined Aug 23, 2012 Posts 3,095 Reaction score 2,294 Apr 26, 2015 #23 MieMalan said: Ndo ivo mi mwenywe imenitokea sana...halafu zinakuaga nzito sana simu hzo Click to expand... H5 hata touch screen yake ni ngumu, yaani sensitivity yake ni ndogo sana
MieMalan said: Ndo ivo mi mwenywe imenitokea sana...halafu zinakuaga nzito sana simu hzo Click to expand... H5 hata touch screen yake ni ngumu, yaani sensitivity yake ni ndogo sana
ndupa JF-Expert Member Joined Jan 25, 2008 Posts 4,403 Reaction score 151 Apr 26, 2015 #24 Cc CHIEF MKWAWA mwl rct et al Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
ehee kumbe JF-Expert Member Joined Jul 1, 2013 Posts 267 Reaction score 155 Apr 26, 2015 Thread starter #25 LORDVILLE said: Cc CHIEF MKWAWA mwl rct et al Click to expand... Ni kweli Chief Mkwawa,MWL na rct wajitokeze watoe msaada Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
LORDVILLE said: Cc CHIEF MKWAWA mwl rct et al Click to expand... Ni kweli Chief Mkwawa,MWL na rct wajitokeze watoe msaada
ehee kumbe JF-Expert Member Joined Jul 1, 2013 Posts 267 Reaction score 155 Apr 26, 2015 Thread starter #26 MieMalan said: Ndo ivo mi mwenywe imenitokea sana...halafu zinakuaga nzito sana simu hzo Click to expand... Sasa MieMalan wewe ulifanyaje ya kwako ikapona?
MieMalan said: Ndo ivo mi mwenywe imenitokea sana...halafu zinakuaga nzito sana simu hzo Click to expand... Sasa MieMalan wewe ulifanyaje ya kwako ikapona?
MieMalan Member Joined Mar 27, 2015 Posts 19 Reaction score 3 Apr 29, 2015 #27 ehee kumbe said: Sasa MieMalan wewe ulifanyaje ya kwako ikapona? Click to expand... Ilitokea kama bahat kuna jamaa aliipenda...nikamwambia matatizo yake akakubali akanipa hela nikachukua simu nyingine
ehee kumbe said: Sasa MieMalan wewe ulifanyaje ya kwako ikapona? Click to expand... Ilitokea kama bahat kuna jamaa aliipenda...nikamwambia matatizo yake akakubali akanipa hela nikachukua simu nyingine