Mbona mamlaka ya juu haijibu na haiguswi

Mbona mamlaka ya juu haijibu na haiguswi

PMM

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2014
Posts
778
Reaction score
345
LOWASA wazi wazi aliwaambia waandishi wa habari Mchani kweupe, alizuiliwa na mamlaka ya juu kufuatilia mkataba wa RICHMOND. Mbona waandishi hamwendi hoji mamlaka ya juu kwa nini yalimzuia LOWASA? Mbona Dr Slaa anamwandama Lowasa tu na mamlaka ya juu yapo na tumeambiwa yalihusika?
 
hahahahahha ndo tanzania yetu hiii mamlaka ya juu hairuhusiwi kuhojiwa vijana ndo mana lowasa anawaambia wakastaki aende sasa aone nani atafungwa. Katiba ya nchi inawalinda viongozi sana
 
lowassa alishasema kama una ushahidi peleka mahakamani maana anajua atakayefungwa nani, wamekalia tu ooh! fisadi, nendeni mahakamani, mbona mzee wa kaya mwenyewe kakaa kimya
 
Back
Top Bottom