Mbona mabasi yaendayo kasi hayapo njiani?

Mbona mabasi yaendayo kasi hayapo njiani?

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Posts
619
Reaction score
257
Nimefunga safari toka Moro leo asubuhi kuja DSM ili nishangae mabasi yaendayo kasi.

Cha kusikitisha sijabahatika kuyaona! na ni hivi majuzi mradi ulizinduliwa!

Kulikoni mabasi hayo hayapo njiani tena?.

 
yameanza kazi kwa kufundishia madreva tu kwanza, na si kubeba abiria. yapo ila ni kwa ajiri ya mafunzo tu.
 
Hata mabasi ya Moro/Dar yana mwendo kasi pia. Pole sana
 
Nimefunga safari toka Moro leo asubuhi kuja DSM ili nishangae mabasi yaendayo kasi.. Cha kusikitisha sijabahatika kuyaona! na ni hivi majuzi mradi ulizinduliwa! kulikoni mabasi hayo hayapo njiani tena?

Yanapita kwa kasi pengine ni zaidi ya spidi ya mionzi! Labda uyasubiri kituoni yakisimama kupakia abiria
 
Mwendo umezidi sasa yanapita angani kama ndege!!!!! wewe rudi kwenu tu ya kitua tutakutaarifu.
 
Madereva wanafundishwa kupitia barabara zipi Mkuu?

Barabara zilezile maana kuna taa na mambo mengine mapya barabarani. Nimewaona juzi na Yale magari pale usalama wakifundishwa pamoja na askari WA barabarani
 
mwatanzania tumelogwa unafwata kuangalia kitu kisicho kuwepo...ndio maana jana mkapa katuita wapumbavu na tu malofa
 
Mabasi ya kichina yale kutembea siku moja tu, yote yana breakdown yapo garage yanasukwa upya
 
Nchi ya kisanii, mabehewa ya treni tumeambiwa ni mabovu yanasubiri tu kuangamiza roho za watu, unategemea yataletwa mabasi mazima, Kama ile boti ya spidi kali ya Dar Bwagamoyo ilivyoanza kutangazwa kwa mbwembwe kwamba itachukua masaa matatu Dar Bagga ilivyosahaulika ndio hivyo hivyo mabasi haya yatakavosahaulika. Zile njia zitatumika kwa baiskeli.

Unashauriwa kununua baiskeli kwa kuendea mjini na mazoezi. two in one
 
Back
Top Bottom