Mbeya: Jiji au kijiji kikubwa?

Mbeya: Jiji au kijiji kikubwa?

Mkiramussa

New Member
Joined
Feb 2, 2019
Posts
3
Reaction score
3
Mimi nataka kuuliza hivi Moshi ipo Tanzania au nchi nyingine Maana toka tusajiliwe kwa ajili ya vitambulisho vya Taifa sasa ni zaidi ya mwaka mmoja na nusu lakini Vitambulisho hatuzioni Tukiwauliza NIDA hapa moshi wanasema tusubiri tutatangaziwa kama tulivyotangaziwa wakati wa kujiandikisha wamemaliza na majibu hayo tulipewa mwaka wa Jana mpaka leo hii hatujui hatima yetu na mahitaji ya vitambulisho hivyo yamekua yakiongezeka siku hadi siku Maana sasahivi hata laini ya mtu ya simu ikitokea hitilafu yoyote huwezi kuhihuhisha yani ku renewed sasa hayo si mateso tunashindwa kupata haki zetu Naomba wanaojua wahusika wakuu wa serekali wanao shughulika na NIDA watufikishie ujumbe
 
Naungana na mtoa mada ,mbeya ni kijiji kikubwa

Kwa wasioijua mbeya hapo ni mbeya mjiniView attachment 2190540View attachment 2190541View attachment 2190542
IMG-20220417-WA0003.jpg
 
Mimi nataka kuuliza hivi Moshi ipo Tanzania au nchi nyingine Maana toka tusajiliwe kwa ajili ya vitambulisho vya Taifa sasa ni zaidi ya mwaka mmoja na nusu lakini Vitambulisho hatuzioni Tukiwauliza NIDA hapa moshi wanasema tusubiri tutatangaziwa kama tulivyotangaziwa wakati wa kujiandikisha wamemaliza na majibu hayo tulipewa mwaka wa Jana mpaka leo hii hatujui hatima yetu na mahitaji ya vitambulisho hivyo yamekua yakiongezeka siku hadi siku Maana sasahivi hata laini ya mtu ya simu ikitokea hitilafu yoyote huwezi kuhihuhisha yani ku renewed sasa hayo si mateso tunashindwa kupata haki zetu Naomba wanaojua wahusika wakuu wa serekali wanao shughulika na NIDA watufikishie ujumbe
Badili kwanza mwandiko wa TITLE na CONTENT havihusiani....

Suala la Mbeya kuwa jiji au Kijiji kikubwa ni jambo mtambuka... Kwa Tanzania na level zetu, Dar na Mwanza ndo zenye hadhi hiyo, huko kwingine ni vijiji vikubwa

Suala na NIDA ni tatizo la kitaifa ambalo sisi wananchi hata hatujui shida ni nini
 
Majiji Kwa level iliyokamilika ni dar na mwanza kwingine ovyo tu
Tatizo la walio wengi hawajibu swali lililoulizwa.

Swali lipo kwenye title na siyo kwenye maelezo.

Ukiamua kuelezea la kwenye maelezo yake pia ni sawa.

Umeulizwa ni Jiji ama Kijiji Kikubwa sasa hayo mengine yanatoka wapi?
 
Badili kwanza mwandiko wa TITLE na CONTENT havihusiani....

Suala la Mbeya kuwa jiji au Kijiji kikubwa ni jambo mtambuka... Kwa Tanzania na level zetu, Dar na Mwanza ndo zenye hadhi hiyo, huko kwingine ni vijiji vikubwa

Suala na NIDA ni tatizo la kitaifa ambalo sisi wananchi hata hatujui shida ni nini
Jibu swali.

Maelezo mengi ya nini badala ya kujibu swali lililoulizwa tena amekuwekea uchague jibu litokana na uelewa wako kama ni Jiji ama Kijjji Kikubwa.
 
Naungana na mtoa mada ,mbeya ni kijiji kikubwa

Kwa wasioijua mbeya hapo ni mbeya mjiniView attachment 2190540View attachment 2190541View attachment 2190542View attachment 2190543
Nyie mnafanana kabisa na vyombo vya habari vya magharibi,jinsi vinavyo ripoti habari kuhusu bara letu la Afrika,wanaripoti mapungufu tu Yale mazuri huwa hawayaoni. wajingamnatakiwa mjue mara ingine sehemu kufuzu kuitwa Jiji su urefu wa maghorofa,wanaangalia vigezo vingine kama idadi ya watu,makusanyo ya mapato ya setikali n.k punguzeni ushabiki uchwara.
 
Tatizo la walio wengi hawajibu swali lililoumizwa.

Swali lipo kwenye title na siyo kwenye maelezo.

Ukiamua kuelezea la kwenye maelezo yake pia ni sawa.

Umeulizwa ni Jiji ama Kijiji Kikubwa sasa hayo mengine yanatoka wapi?
Mambo ya moshi mi nayajulia wapi
 
Nyie mnafanana kabisa na vyombo vya habari vya magharibi,jinsi vinavyo ripoti habari kuhusu bara letu la Afrika,wanaripoti mapungufu tu Yale mazuri huwa hawayaoni. wajingamnatakiwa mjue mara ingine sehemu kufuzu kuitwa Jiji su urefu wa maghorofa,wanaangalia vigezo vingine kama idadi ya watu,makusanyo ya mapato ya setikali n.k punguzeni ushabiki uchwara.
Mkuu usichokijua naipenda sana mbeya....ila ukweli lazima usemwe
 
Asante sana Mteja wangu mkubwa wa Kitimoto, karibu tena siku nyingine!
Mi sio mlevi mwenzio was huko kwenu chunga sana mambo ya kijijini kwenu pambaneni mwenyewe nimesoma heading kuja content kuanza sijui moshi nikaona ovyo so kuwa Malini usikurupuke shenzi
 
Mi sio mlevi mwenzio was huko kwenu chunga sana mambo ya kijijini kwenu pambaneni mwenyewe nimesoma heading kuja content kuanza sijui moshi nikaona ovyo so kuwa Malini usikurupuke shenzi
Bange na Uchiz mbaya sana
 
Back
Top Bottom