Mbao imara na bora kwa matumizi

Mbao imara na bora kwa matumizi

JACKBIZZO

Member
Joined
Jul 11, 2013
Posts
83
Reaction score
12
habari zenu wadau nauza mbao bei ni nzuri bidhaa ina ridhisha na muda unazingatiwa sana kwangu karibuni napatikana iringa mafinga, kwa mawasiliano zaidi utaliijackson@yahoo.com
ay luwumba2013@gmail.com
 
Je kaka una mbao aina ya mkongo&kama unayo@ unaweza Kuwa na pics ngapi kwa sasa @ww unaweza kuni PM ila kwa mm mgeni nitajitahidi kurusha text ili twende sawaaaa...
 
Je zile za paa kwa ajili ya kupigia paa ambazo zinadawa unauzaje?kwa jumla na rejareja 1ft ni TZS kiasi gani?
 
Back
Top Bottom